Hawa Mods wa JF HATARI........!!

Hawa Mods wa JF HATARI........!!

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
9,548
Reaction score
11,539
Hawa Mods wana mengi sana msiwaone hivyo mkawadharau…..Nazungumzia akina Invisible, Paw, Cookie (sio ile ya kupika soma vizuri), Roulette na wengineo.


. 1. Kwa mfano wanajua nani ana matusi sana kwenye post zake .

. 2. Wanajua kina nani huwa wanaingia jukwaa la wakubwa kwa ID tofauti

3. Wanajua kina nani huwa wanakutana mara nyingi sana PM na kutongozana

4. Wanajua ni kina nani huwa wanakutana sana PM na kupiga umbea

5. Wanajua kabisa kabisa Bishanga ndiye mwenye ID ya Erotica

6. Wanajua Erickb52 haishi A-Town bali kwa jimama la kitanga barabara ya 13

7. Wanajua kabisa Mtambuzi ana umri mdogo sana wa miaka 25 japo huwa anakuja na story za kaka zakeenzi hizo na sisi tunaamini.

8. Wanajua my sweet heart charminglady anamendewa na mmoja wao (nabana jina naogopa ban)

9 ………………………………
10 ………………………………..

11. ………………………………..

……………………………….
 
Last edited by a moderator:
9. Pia wanajua kwamba platozoom ni bingwa wa kutongoza hapa JF kiasi cha kujisahau na kutongoza midume akidhani ni wanawake

Wanajua pia kuwa Mtambuzi alishawahi kula kichapo nje ya banda la video uswahilini mwaka jana halafu akaja hapa kutueleza ilikuwa New Chox Cinema enzi hizo
 
Last edited by a moderator:
Ngoja wadadavuzi waje wadadavue kinachotakiwa kidadavuliwa na wadadavuzi
 
Hawa Mods wana mengi sana msiwaone hivyo mkawadharau…..Nazungumzia akina Invisible, Paw, Cookie (sio ile ya kupika soma vizuri), RUSSIAnroulette na wengineo.


. 1. Kwa mfano wanajua nani ana matusi sana kwenye post zake .

. 2. Wanajua kina nani huwa wanaingia jukwaa la wakubwa kwa ID tofauti

3. Wanajua kina nani huwa wanakutana mara nyingi sana PM na kutongozana

4. Wanajua ni kina nani huwa wanakutana sana PM na kupiga umbea

5. Wanajua kabisa kabisa Bishanga ndiye mwenye ID ya Erotica

6. Wanajua Erickb52 haishi A-Town bali kwa jimama la kitanga barabara ya 13

7. Wanajua kabisa Mtambuzi ana umri mdogo sana wa miaka 25 japo huwa anakuja na story za kaka zakeenzi hizo na sisi tunaamini.

8. Wanajua my sweet heart charminglady anamendewa na mmoja wao (nabana jina naogopa ban)

9 ………………………………
10 ………………………………..

11. ………………………………..

……………………………….

Swhat we ni noma haya bana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom