Erotica
JF-Expert Member
- Apr 24, 2012
- 2,513
- 1,735
Unantaka? Nakugwaya bana nshakwambia,maana wewe kwa mipigo......
niku mimi sio kuku do. teh teh teh. ni kukufanya uwe kama mimi. hupendi?
Unantaka? Nakugwaya bana nshakwambia,maana wewe kwa mipigo......
niku mimi sio kuku do. teh teh teh. ni kukufanya uwe kama mimi. hupendi?
Pm nini? Nieleweshen
Mmemaliza kuongea?
Bishanga orijinohii mbona sikuipata? Bishanga njoo niku mimi. teh teh teh
Bishanga kwa Id ya EroticaUnantaka? Nakugwaya bana nshakwambia,maana wewe kwa mipigo......
niku mimi sio kuku do. teh teh teh. ni kukufanya uwe kama mimi. hupendi?
Naogopa bana.....
teh teh teh. cry baby.
teh teh teh. cry baby.