hawa madogo vip?...wanaomba nauli daily!!


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
...kuna wimbi la vijana wa shule secondary na msingi...wanaomba sana barabarani...mara naomba mia,..nimepoteza nauli...mara naomba hela nikanunue hiki...hivi wakikutana na watu wakawapa with conditions itakuwaje?alaf wengi ni wakiume...
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,438
Likes
1,450
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,438 1,450 280
mpe usepe...
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
...kuna wimbi la vijana wa shule secondary na msingi...wanaomba sana barabarani...mara naomba mia,..nimepoteza nauli...mara naomba hela nikanunue hiki...hivi wakikutana na watu wakawapa with conditions itakuwaje?alaf wengi ni wakiume...
Kama unayo na amekupa sababu yamsingi msaidie.....
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
utakutana na mmoja atakuambia amepoteza nauli, kesho au baada ya siku mbili anakutana na ww amesahau kua alishakuomba, anaomba tena...je anapoteza kila cku?na kwa nn yy tuu?
Kama unayo na amekupa sababu yamsingi msaidie.....
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
mhhhh, mbona ni kawaida sana tu mkuu kwa mjini. nanii mmemuona wapi wakuu namtafuta humu
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
ndo watoto wetu hao,yawezekana na wa kwako ni miongoni
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Wasaidie tu, madogo wanakula. Wengine wanapewa nauli kamili tu hakuna hata hela ya aiskrimu.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
mimi nawapenda sana waislam kwa hili kwa kweli wanawapa sana hawa wanafunzi wanapowaomba na bila shaka with no any conditions, hata kwenye daladala wenzetu waislam ni wepesi sana kuwalipia wanafunzi. sijui kwanini sisi wakristo tunakuwa wagumu hivi, na bila shaka mleta mada ni mkristo mwenzangu, jamani tutoe kwa kuwa tutakufa tutaviacha.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,029
Likes
11,974
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,029 11,974 280
Serikali yetu ni sikivu itawatatulia kero zao
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
233
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 233 160
acha uchoyo wewe mimi huwa nikipanda daladala na watoto wa shule huwa nawalipia nauli wala sisubiri waniombe mbona unauza jina baa, 150 kitu gani wewe
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
utakutana na mmoja atakuambia amepoteza nauli, kesho au baada ya siku mbili anakutana na ww amesahau kua alishakuomba, anaomba tena...je anapoteza kila cku?na kwa nn yy tuu?
Ndio mana nikasema kama unayo mpe kaka kwani kumpa mtu 150 kuna tatizo gani na ni mtoto wa shule? toa tuu hujui nani atakusaidia maishani,sadaka zenyewe ndio hizo sio utoe kwenye watu wengi wakuone ukiwapa hao watoto ndio wanahitaji sana...
 

Forum statistics

Threads 1,236,880
Members 475,318
Posts 29,270,783