Hawa kuku wa Malawi wanakula sana, watanifilisi

Hawa kuku wa Malawi wanakula sana, watanifilisi

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Posts
12,333
Reaction score
5,314
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?
 
Kaka nataka na mi nianze kufuga ndg yng, nakuomba uniambie nitakupataje ili unipe tips za ntaanzaje anzaje
 
Ila sidhani kama wanawafikia Sasso kwa Kula. Unawapa chakula gani? Ulichotengeneza mwenyewe au special kutoka kiwandani??
 
Hao kuku kama hela ya kuwanunulia chakula chake haikidhi utajuta mana ni kweli wanakula ila wakiwa wakubwa wanauzika vizuri mana huwa na uzito kama kuku wa kienyeji hata nyama yake ni kama kuku wa kienyeji ni wazuri kwa biashara
 
Wanakula sana ni kweli ni kutokana Na volume ratio ya miili yao.Kilo zao zinarange 3-7 usitegemee watakula chakula sawa Na wanaofika kilo 1.Ni kukaza tu maana mwisho utamake sana
 
Pole mjasilia mali.... Wacha kuku wale wafurahie maisha.. Kwani wana shida gani wakati wanaishi nyumbani kwa boss kubwa? 😀😀😀
 
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?

Isikutishe,kwa uzoefu wangu kuku huwa hatosheki,so ww la kufanya ni kuwapangia ratiba tu ya kula,sio kuwapa chakula muda wote,wape muda wa kupumzika kula pia,la sivyo ni kweli utajikuta huoni faida yoyote.
 
nimeanza kuwapa majani ya mlingalinga na majimbi toka jana yaani asubuhi wanakula chakula chao then majani mchana .....khaaa ufugaji wataka moyo

#
 
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?
Mkuu naitaji kuanza kufuga kuku wa malawi naitaji msaada wako kwa maelekezo ya kina maana kwa umri wa miezi minne kuku wamesonga

Ila kuna chakula flani nilifatilia ni kizuri cha kutengeneza mwenyew kinaitwa HYDROPONIC FODDER.. kina save sana gharama ya hakula na kinalika sana kwa kuku wa aina zote
 
nimeanza kuwapa majani ya mlingalinga na majimbi toka jana yaani asubuhi wanakula chakula chao then majani mchana .....khaaa ufugaji wataka moyo

#

Nakushauri mchana wkt wanapumzika usiwape chakula,jioni walishe
 
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?
mkuu, kuku wanapokaribia kutaga lazima wale sana ili watengeneze mayai na pia kukua...usijali sana mkuu.
 
Wape majani sana na uwapunguzie ratio ya chakula.

Na uweke ratiba maalumu ya kuwalisha iwe asubuhi na jioni.
 
Mkuu naitaji kuanza kufuga kuku wa malawi naitaji msaada wako kwa maelekezo ya kina maana kwa umri wa miezi minne kuku wamesonga

Ila kuna chakula flani nilifatilia ni kizuri cha kutengeneza mwenyew kinaitwa HYDROPONIC FODDER.. kina save sana gharama ya hakula na kinalika sana kwa kuku wa aina zote
Me pia nmeona hii hydroponic nutrients ila sikujua hizo nutrients zinauzwaje mkuu unaweza nisaidie bei
 
naam piah waweza badilishia mazingira usiku wazoee giza kwani hawato kula na watakua wanapumzika tuu
 
Back
Top Bottom