Hawa kuku wa Malawi wanakula sana, watanifilisi

Hawa kuku wa Malawi wanakula sana, watanifilisi

Me pia nmeona hii hydroponic nutrients ila sikujua hizo nutrients zinauzwaje mkuu unaweza nisaidie bei
Kwa iyo hydroponic nutrients requirements za msingi ni mbegu either iwe ya mahindi, shairi na mbegu nyingine za nafaka ila kiutafiti imeonekana mbegu ya shairi ndio yenye nutrients zaid kuliko nyingine nichek nitakusaidia maana JF sipatikani mda mwingi 0715747242
 
Kwa iyo hydroponic nutrients requirements za msingi ni mbegu either iwe ya mahindi, shairi na mbegu nyingine za nafaka ila kiutafiti imeonekana mbegu ya shairi ndio yenye nutrients zaid kuliko nyingine nichek nitakusaidia maana JF sipatikani mda mwingi 0715747242
Shukrani mkuu
 
Kwa iyo hydroponic nutrients requirements za msingi ni mbegu either iwe ya mahindi, shairi na mbegu nyingine za nafaka ila kiutafiti imeonekana mbegu ya shairi ndio yenye nutrients zaid kuliko nyingine nichek nitakusaidia maana JF sipatikani mda mwingi 0715747242
Upatikanaji wa shayiri ni mgumu maeneo mengi, anaweza kutumia hata mbegu za ngano
 
Upatikanaji wa shayiri ni mgumu maeneo mengi, anaweza kutumia hata mbegu za ngano
Mkuu na tengeneza vipi hiyo maana kila sehem wanasema uwe na mbegu tu naomba nisaidie hii nutrients inakuaje
 
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?

Mkuu tena nikushauri hakikisha unaandika matumizi yote unayowapa hao kuku kuanzia chakula, dawa na huduma nyingine kisha linganisha na bei ya kuuzia uone. Hapo ndio utajua kwanini watu wako radhi hata kutukanwa kwenye ajira kuliko kwenda kujiajiri kwenye miradi hiyo ya ujasiriamali. Unaweza kukuta gharama ya kuku kuanzia manunuzi, chakula na tiba zao labda kuku 100 mpaka uwauze ndani ya mwaka ni kama 1,500,000 lakini hela utakayopata ni 1,600,000!! Yaani wakati mwingine hata kula kuku huwezi huwezi.
 
Mkuu tena nikushauri hakikisha unaandika matumizi yote unayowapa hao kuku kuanzia chakula, dawa na huduma nyingine kisha linganisha na bei ya kuuzia uone. Hapo ndio utajua kwanini watu wako radhi hata kutukanwa kwenye ajira kuliko kwenda kujiajiri kwenye miradi hiyo ya ujasiriamali. Unaweza kukuta gharama ya kuku kuanzia manunuzi, chakula na tiba zao labda kuku 100 mpaka uwauze ndani ya mwaka ni kama 1,500,000 lakini hela utakayopata ni 1,600,000!! Yaani wakati mwingine hata kula kuku huwezi huwezi.
Ivi lile gawio lakujitoa imefikia wapi mkuu?
 
kaka Marire ulioptelea wapi? Siku nyingi sikuoni hapa..
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?
 
Hao Sasso Niuzie Majike 50
wakuu heshima kwenu,

Nimefuga kuku wa MALAWI wapo 300 ila wanakula isivyo kawaida na ndio kwanza wana miezi 4 kabla ya kufikia kutaga .nimefuga aina tatu ya kuku ikiwemo sasso na aina fulani ya israel ila crossed na kienyeji pure.

Ila hawa malawi wanakula sana sijui nifanyeje?
 
Kiongozi nmefatilia link ilinisumbua ila niliweza kwa njia nyingine Lakini bado kinachonitatiza wanasema unamwagilia maji yenye nutrients za hydroponic je hii solution niipate wapi na kwa gharama gani asilimia 90 nmeelewa tatizo hapo tu tusaidiane wakuu maana gharama ya vyakula dukani maumivu
 
Kiongozi nmefatilia link ilinisumbua ila niliweza kwa njia nyingine Lakini bado kinachonitatiza wanasema unamwagilia maji yenye nutrients za hydroponic je hii solution niipate wapi na kwa gharama gani asilimia 90 nmeelewa tatizo hapo tu tusaidiane wakuu maana gharama ya vyakula dukani maumivu
Tumia hata maji ya kawaida hayana tatizo. Hayo maji yenye nutrients nadhani ni mbolea inachanganywa katika maji. Aina ya mbolea bado sijajua ni ipi, ila kwa sasa mimi natumia maji ya kawaida.!
 
Tumia hata maji ya kawaida hayana tatizo. Hayo maji yenye nutrients nadhani ni mbolea inachanganywa katika maji. Aina ya mbolea bado sijajua ni ipi, ila kwa sasa mimi natumia maji ya kawaida.!
Ahsantee kiongozi kwahiyo naweza kutumia maji ya kawaida Bila kuwa na hivyo virutubisho vya hydroponic
 
Mkuu tena nikushauri hakikisha unaandika matumizi yote unayowapa hao kuku kuanzia chakula, dawa na huduma nyingine kisha linganisha na bei ya kuuzia uone. Hapo ndio utajua kwanini watu wako radhi hata kutukanwa kwenye ajira kuliko kwenda kujiajiri kwenye miradi hiyo ya ujasiriamali. Unaweza kukuta gharama ya kuku kuanzia manunuzi, chakula na tiba zao labda kuku 100 mpaka uwauze ndani ya mwaka ni kama 1,500,000 lakini hela utakayopata ni 1,600,000!! Yaani wakati mwingine hata kula kuku huwezi huwezi.
nilishaapa siwezi kuajiriwa.kuku hawa wanatesa kwa miezi ya wao kula tu ila wakianza kutaga watarejesha faraja yote.
we endelea kuajiriwa mkuu
 
nilishaapa siwezi kuajiriwa.kuku hawa wanatesa kwa miezi ya wao kula tu ila wakianza kutaga watarejesha faraja yote.
we endelea kuajiriwa mkuu
Hahahahaaa...duhh umepigilia msumari ambao kutoka ni vigumu. You're indeed exemplary!!!
 
Natengneza chakula cha kuku aina zote.. kuku wa nyama, kienyeji, kuku wa mayai,, unaweza kuletewa chakula popote ulipo kwa dar es salaam na pwani km mzigo wako ni mkubwa.. au tukakuunganisha na mawakala wetu maeneo mbalimbali,, kiwanda kipo ubungo riverside, , na utapata ushauri mbalimbali namna ya kufuga km ndo unaanza 0654314066
0688314066
 
Back
Top Bottom