Hawa jamaa ni noma! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa ni noma!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by lunogelo, Nov 8, 2011.

  1. l

    lunogelo Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Jack Bauer huyu ni mzee wa matukio waliocheki 24hours watakubaliana na mimi ni mtu aliyejitoa sana kwa nchi yake kama kuna taarifa anaihitaji kutoka kwako ataipata kwa namna yeyote ile.

    2. Chloe O'brian huyu dada naye ameshiriki ktk 24hours alifit sana ktk mambo ya mambo ya kucheza na computer ni mtu aliyefanikiwa kuiboronga na kutibua mipango mingi ya kigaidi ingawa hajui hata kushika pistol

    3. Presiden Charles Rogan wa 24hours jamaa ni muoga ile mbaya ingawa kuamlisha kuua kwake haikua ishu kila jambo alilofanya lilikua kwa maslahi yake.

    4. Michael Scorfield wa Prison Break ni jamaa mpole sana ingawa ana akili zilizopitiliza kifo chake mwisho wa series umeuzunisha wengi.

    5. Lincoln Burrows ktk Prison Break ni jamaa mwenye hasira sana alipitia misukosuko sana mjomba huyu akipoint a gun kuja kwako ujue anakupiga kweli.

    6. Theodore Bagwell "T-Bag" mzee wa kula watu viboga gerezani mkatili ile mbaya mara zote yeye ni mtu wa kutibua mipango. Aliondoka na bag ya pesa akawaachia wenzake vitabu.

    7. Benjamin ktk series za Lost ni mpole lakini viza vyake.

    8. Jumong ktk series za Jumong kutoka korea userious wake ni noma ile mbaya jamaa anapiga panga mwanzo mwisho.

    9. Young Po ktk series za Jumong ana mkosi ile mbaya kila alifanyalo lina bounce
     
  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    allex mahone; huyu ndiyo kila kitu maana ndiye mtegua vitendawili..vya huyo michael!!!!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,158
    Trophy Points: 280
    geneza la mama mathai.jpg

    Profesa Mathaai alijiamulia maziko yake
    ambayo hayataharibu mazingira.



    obama na Maathai Wangari.jpg
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,158
    Trophy Points: 280
    bonge la harusi.jpg

    kwangu mtu maarufu zaidi ni huyu mama mwenye miaka 82
    aliyeamua kufunga ndoa.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Da anaonekaan huyu bibi kizee ni mbabe kweli !
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyu mama kafunja rekodi,du! miaka 82 sio mchezo kwa mtu kuendelea kufikiria mapenzi
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hizo zote sijawahi kuziona wala kusikia sasa sijui mimi mtanisaidieaje wapenz wangu
     
  8. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Unakosea sana kuwaweka akina jumong sijui nani na young katika kundi la akina bauer!!!Uwiano haupo labda kwa kuwa siwajui.Mi nasubiri series ambayo bauer atakuwa anamsaka scorfield.Keifer Sutherland fanya mambo
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama huwajui wakina JUMONG basi unakosa vitu muhimu sana maishani mwako. Series za jumong zina reflect ukweli wa maisha ya binadamu hasa Watz huku zikionyesha muingiliano wa utawala, siasa na mapenzi. Nina watz wote tungeona series za jumong basi CCM isingekuwa mtawala leo hii.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Katika prison break kweli T-BAG ndio kila ki2 ila umemsahau demu katili GLETCHIN!! ........katika lost yupo m2 anaitwa james soyah ni noumar!!!
     
  11. l

    lunogelo Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu jaribu kuzitafuta utaelewa nini tunachomaanisha
     
  12. l

    lunogelo Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah huyo demu alikua noma na james soyah nae ametisha ndani ya lost kuna kipindi walikua wanashea dem na jack
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    CATE! ila jack boya bin kilaza sizani ht km mzigo alikula!!!
     
Loading...