Hawa hawaliwi

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
15,525
2,000
Ndugu yangu Mshana Jr.....una maarifa mengi sana juu ya masuala gizani.....lakini unatunyima elimu hiyo kwa uwasilishaji wako habari kana kwamba sote ni wabobezi wa mambo hayo.......

Jitahidi unapoweka picha au habari za hizi makitu.....uongezee na maelezo kidogo ili msomaji apate kujua unazungumzia nini....hata kama ni gizani kwenye nyanja ipi....!??

Thanks in advance
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,009
2,000
Ndugu yangu Mshana Jr.....una maarifa mengi sana juu ya masuala gizani.....lakini unatunyima elimu hiyo kwa uwasilishaji wako habari kana kwamba sote ni wabobezi wa mambo hayo.......

Jitahidi unapoweka picha au habari za hizi makitu.....uongezee na maelezo kidogo ili msomaji apate kujua unazungumzia nini....hata kama ni gizani kwenye nyanja ipi....!??

Thanks in advance
Kimsingi chochote chenye kasoro katika ulimwengu wa roho huhusishwa na nguvu za giza
Hivyo mnyama kama huyo huwezi kumtoa sadaka au kafara kwakuwa hajatimia...ina maana kile kisichotimia kimechukuliwa na nguvu nyingine Hivyo hafai
Na kama hafai kwa sadaka ama kafara basi hata kwa kula hafai
Ni kama ishu za chumaulete ukimstukia mtu wa namna hiyo mpe noti iliyopungua..yani unakata kipande kidogo unabaki nacho! Hatoipokea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom