Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,497
Hii kauli, Marehemu asemwi. Kuna tofauti kati ya kumsema vibaya marehemu na kusema matendo yake. Utamuduni mzuri ni kila mtu asemwe kwa matendo yake ili tujifunze kuwa vitabu vizuri ktk maisha. Ni aibu kujenga utamaduni wa kuogopa Mtu aliye kufa kuliko tunavyo heshimu haki/uadilifu.

Godbless Lema
Screenshot_20220416-175354_Chrome.jpg
 
Kwa wananchi too late Sana kumchafua jamaa , ni Bora mkaendelea na mikakati yenu tuu , kumsema mshikaj Kwa wananchi mnaonekana watu wa hovyo mno , Kwa vile ashakufa hawezi kujitetea ni Bora mkakomaa na mambo ambayo wananchi watawaelewa , Ila kujibanza kwenye kutukana maiti, inaonyesha jinsi gani msivyo na hoja na uwepo wa jiwe ndo uliwaweka mjini..kumbukeni maisha bado yanaendelea...!!
 
Vyovyote vile , a satanic blended mind, a researcher, a judge, the only one, a scientist, a msema kweli kipenzi cha mungu a covid denial president, mn' gombe mn' gombe wa chattle hatakaa atembee tena kwa hii dunia
 
Huyu jamaa kabla ya kupata kazi CDM na baada ye Ubunge wa Arusha mjini alikuwa anajishushulisha na kazi gani iliyo mpatia umaarufu?
 
View attachment 2189793
Hii kauli,Marehemu asemwi.Kuna tofauti kati ya kumsema vibaya marehemu na kusema matendo yake.Utamuduni mzuri ni kila mtu asemwe kwa matendo yake ili tujifunze kuwa vitabu vizuri ktk maisha. Ni aibu kujenga utamaduni wa kuogopa Mtu aliye kufa kuliko tunavyo heshimu haki/uadilifu..G.Lema
Yaani MWAKA mzima mnamnanga marehemu, na itaendelea Hadi lini Hadi 2025? Me nna wasiwasi Kuna watu wananufaika na tabia hii. Wamepata pa kujifichia ndomana Hadi sasa hakuna hata Barabara mpya ilojengwa.
 
Ripot za CAG huwa ni SAwa na ngojera za kusoma KILA mwaka, huwa hazifanyiwi Kazi wala hazizuii wezi kuiba.
Mwakani tutazisikia tena, sijui sasa CAG ana Kazi gani zaidi ya kuchonganisha watu na serikali, kama ripoti hazifanyiwi Kazi si SAwa na ngojera tu.
 
Kwa wananchi too late Sana kumchafua jamaa , ni Bora mkaendelea na mikakati yenu tuu , kumsema mshikaj Kwa wananchi mnaonekana watu wa hovyo mno , Kwa vile ashakufa hawezi kujitetea ni Bora mkakomaa na mambo ambayo wananchi watawaelewa , Ila kujibanza kwenye kutukana maiti, inaonyesha jinsi gani msivyo na hoja na uwepo wa jiwe ndo uliwaweka mjini..kumbukeni maisha bado yanaendelea...!!
Wananchi gani? .... Sema wamachinga ambao hawapigi kura!
 
Kwa wananchi too late Sana kumchafua jamaa , ni Bora mkaendelea na mikakati yenu tuu , kumsema mshikaj Kwa wananchi mnaonekana watu wa hovyo mno , Kwa vile ashakufa hawezi kujitetea ni Bora mkakomaa na mambo ambayo wananchi watawaelewa , Ila kujibanza kwenye kutukana maiti, inaonyesha jinsi gani msivyo na hoja na uwepo wa jiwe ndo uliwaweka mjini..kumbukeni maisha bado yanaendelea...!!
Mbona yeye hakutoa nafasi watu wajitetee?Kuanzia wanasiasa,wanaharakati,watumishi na hata yeyote ambaye hakumtaka?Mtulie marehemu abatizwe.Kutesa kwa zamu.
 
Back
Top Bottom