Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Kwa wananchi too late Sana kumchafua jamaa , ni Bora mkaendelea na mikakati yenu tuu , kumsema mshikaj Kwa wananchi mnaonekana watu wa hovyo mno , Kwa vile ashakufa hawezi kujitetea ni Bora mkakomaa na mambo ambayo wananchi watawaelewa , Ila kujibanza kwenye kutukana maiti, inaonyesha jinsi gani msivyo na hoja na uwepo wa jiwe ndo uliwaweka mjini..kumbukeni maisha bado yanaendelea...!!
Asemwe, kuna mengi watoto wanapaswa kujifunza.
 
Unawezaje kumtenganisha mtu na matendo yake.

Lema ujuaji umezidi.
 
Kwa wananchi too late Sana kumchafua jamaa , ni Bora mkaendelea na mikakati yenu tuu , kumsema mshikaj Kwa wananchi mnaonekana watu wa hovyo mno , Kwa vile ashakufa hawezi kujitetea ni Bora mkakomaa na mambo ambayo wananchi watawaelewa , Ila kujibanza kwenye kutukana maiti, inaonyesha jinsi gani msivyo na hoja na uwepo wa jiwe ndo uliwaweka mjini..kumbukeni maisha bado yanaendelea...!!

Sio kwa wananchi sema kwa wajinga, kama wajinga walikubali mbwembwe zake,basi wakilishwa mbwembwe nyingine wataziamini pia, maana hawana uelewa wowote bali wao ni bendera fuata upepo.
 
Yaani MWAKA mzima mnamnanga marehemu, na itaendelea Hadi lini Hadi 2025? Me nna wasiwasi Kuna watu wananufaika na tabia hii. Wamepata pa kujifichia ndomana Hadi sasa hakuna hata Barabara mpya ilojengwa.

Weka kilomita za barabara alizojenga dhalimu linganisha na za wakati wa JK, au zile kelele za propaganda zake zilikuchanganya nini? Yule alikuwa debe tupu.
 
Ripot za CAG huwa ni SAwa na ngojera za kusoma KILA mwaka, huwa hazifanyiwi Kazi wala hazizuii wezi kuiba.
Mwakani tutazisikia tena, sijui sasa CAG ana Kazi gani zaidi ya kuchonganisha watu na serikali, kama ripoti hazifanyiwi Kazi si SAwa na ngojera tu.
Kwa maneno mengine wahitaji katiba mpya ili kuhakikisha uwajibikaji. Ahsante
 
Hii kauli, Marehemu asemwi. Kuna tofauti kati ya kumsema vibaya marehemu na kusema matendo yake. Utamuduni mzuri ni kila mtu asemwe kwa matendo yake ili tujifunze kuwa vitabu vizuri ktk maisha. Ni aibu kujenga utamaduni wa kuogopa Mtu aliye kufa kuliko tunavyo heshimu haki/uadilifu.

Godbless Lema
View attachment 2189793
Hakika
 
Magufuli alikuwa katili sana. Lazima asemwe tu. Hakuna namna. Hata waliokuwa wazuri akina Nyerere wansemwa, sembuse dikteta?
Yaani MWAKA mzima mnamnanga marehemu, na itaendelea Hadi lini Hadi 2025? Me nna wasiwasi Kuna watu wananufaika na tabia hii. Wamepata pa kujifichia ndomana Hadi sasa hakuna hata Barabara mpya ilojengwa.
 
Nenda vijijini ambako hawajui Twitter wala JF, weka sanduku la kura lenye picha ya JPM na picha ya huyu aliyepo ndo mtajua raisi wa wananchi.


Political awareness kubwa na elimu ya uraia hupatikana zaidi maeneo ya mijini, kwenye mchanganyiko wa watu wa jamii tofauti tofauti, kwenye jamii ya wasomi , wenye exposure and the like.

Ambayo hayo kwa vijijini sio kivile!

Ambao kwenye jamii ya wajinga wenyewe wakipewa T-shirts na caps wakati wa campaign ya uchaguzi Mkuu na Kanga basi huweza kuridhia kurubunika kwa vitu vidogo kama hivyo au pombe za kienyeji na ubwabwa n.k wakatoa kadi zao za kupigia kura au kupiga kura kwa mtu ambaye kimsingi ingekuwa kwa ridhaa ya hiyari yao wasingempigia kura ya ndio !
 
Weka kilomita za barabara alizojenga dhalimu linganisha na za wakati wa JK, au zile kelele za propaganda zake zilikuchanganya nini? Yule alikuwa debe tupu.
Linganisha mwaka1 wa jiwe na WA huyu sasa ulete majibu. Tanesco vp, mafuta Bei ilikuwaje, unajua ilipofichwa ripoti ya nn kilichokuwepo Kwa KIBUBU wakati anatutoka? Au nawe UNARAMBA ASALI?
 
Sasa ulini-quote ili iweje weye mjukuu-burushi wa pimbi?Hebu kaogeshe watoto na weye mwenyewe uoge![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji115][emoji115]

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mnajisumbua bure,kwa uharibifu huu na bei hizi afadhali marehemu Mara elfu.
Hakuna rais asieiba africa ,kikwete katuibia sana ila hatumchukii,tatizo la lile jinga lililokufiliambali limeua sana limeteka sana watu wamelawitiwa linefunga bila hatia sanaa
 
Magufuli alikuwa katili sana. Lazima asemwe tu. Hakuna namna. Hata waliokuwa wazuri akina Nyerere wansemwa, sembuse dikteta?
Kuzuia mchanga wa dhahabu usipelekwe nje ni UKATILI? Yaani kuwakatia mirija waliokuwa wanapata mishahara hewa ni UKATILI? Mbona MAZURI hamsemi?
 
Back
Top Bottom