Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Kuzuia mchanga wa dhahabu usipelekwe nje ni UKATILI? Yaani kuwakatia mirija waliokuwa wanapata mishahara hewa ni UKATILI? Mbona MAZURI hamsemi?
Aliwadanganya wajinga kama nyie. Unajua hatima ya ule mchanga uliishia wapi? Jiwe aliokota wajinga wengi sana hii nchi.
 
Anzisha uzi wako basi. Unataka Lissu, familia ya Mawazo, Azory... wakunaishie nyuzi za kumsifia Magufuli? Utasubiri sana.

Kwa ujng wako unafikiri mchanga haupelekwi nje?
Kuzuia mchanga wa dhahabu usipelekwe nje ni UKATILI? Yaani kuwakatia mirija waliokuwa wanapata mishahara hewa ni UKATILI? Mbona MAZURI hamsemi?
 
Hakuna rais asieiba africa ,kikwete katuibia sana ila hatumchukii,tatizo la lile jinga lililokufiliambali limeua sana limeteka sana watu wamelawitiwa linefunga bila hatia sanaa
Hebu nisaidie wale waliopatikana kwenye sandarusi wanaweza kuwa waliofanya nini?
 
Hii kauli, Marehemu asemwi. Kuna tofauti kati ya kumsema vibaya marehemu na kusema matendo yake. Utamuduni mzuri ni kila mtu asemwe kwa matendo yake ili tujifunze kuwa vitabu vizuri ktk maisha. Ni aibu kujenga utamaduni wa kuogopa Mtu aliye kufa kuliko tunavyo heshimu haki/uadilifu.

Godbless Lema
View attachment 2189793
Ndio maana historia zinaandikwa. 🤣🤣
 
Kuzuia mchanga wa dhahabu usipelekwe nje ni UKATILI? Yaani kuwakatia mirija waliokuwa wanapata mishahara hewa ni UKATILI? Mbona MAZURI hamsemi?
We jamaa hujielewi. Ule Mchanga wa Makinikia unajua ulienda wapi mpaka leo?
 
Aliyetangulia, aliyekuja na aliyepo wote wana hasi na chanya zao, wote tunaona rest in peace Jpm
 
Back
Top Bottom