Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Hatumsemi vibaya Marehemu bali tunayasema matendo yake

Mnaweza kumsema mnavyotaka ila tatizo ni kwamba mnawekeza na kutegemea sana mtu asiye na character at all, kama leo anamfanyia hivi Magu (RIP) nini kinawaaminisha kwamba hatowatenda huko mbele ? Mnaamini kabisa mtu power hungry namna hii anaweza kuwapa power ? Kwa maoni yangu mnaota na mtakuja kujuta, huyu mtu hana character kabisa, zero!
 
View attachment 2189793
Hii kauli,Marehemu asemwi.Kuna tofauti kati ya kumsema vibaya marehemu na kusema matendo yake.Utamuduni mzuri ni kila mtu asemwe kwa matendo yake ili tujifunze kuwa vitabu vizuri ktk maisha. Ni aibu kujenga utamaduni wa kuogopa Mtu aliye kufa kuliko tunavyo heshimu haki/uadilifu..G.Lema
Mr Lema mbona hukemei waramba asali, kimekutokea nn? Unajua Bei ya mafuta ya kula Lita 5 ni 35,000? Nashauri Rudi nyumbani haraka, halo Si Hali.
 
Nenda vijijini ambako hawajui Twitter wala JF, weka sanduku la kura lenye picha ya JPM na picha ya huyu aliyepo ndo mtajua raisi wa wananchi.
 
Mnaweza kumsema mnavyotaka ila tatizo ni kwamba mnawekeza na kutegemea sana mtu asiye na character at all, kama leo anamfanyia hivi Magu(RIP) nini kinawaaminisha kwamba hatowatenda huko mbele ? Mnaamini kabisa mtu power hungry namna hii anaweza kuwapa power ? Kwa maoni yangu mnaota na mtakuja kujuta, huyu mtu hana character!
Huu ushauri ungempa Magu kipindi yupo. Umwambie aacha kutesa na kukaba wapinzani,aache kutukana watangulizi Mf.Kikwete. Unachodhani Samia atatutendea basi Magu alimaliza kila kitu
 
Nenda vijijini ambako hawajui Twitter wala JF, weka sanduku la kura lenye picha ya JPM na picha ya huyu aliyepo ndo mtajua raisi wa wananchi.
kila mtu ashinde mechi zake. Hao na ignorance yao juu ya Magu na mimi na knowledge yangu
 
Huu ushauri ungempa Magu kipindi yupo. Umwambie aacha kutesa na kukaba wapinzani,aache kutukana watangulizi Mf.Kikwete. Unachodhani Samia atatutendea basi Magu alimaliza kila kitu

Haibadilishi kitu Magu hayupo kilichopo ni emotions tu lkn tunajua kwamba huwezi kutatua tatizo ukiwa emotional, hivyo tulieni , someni gemu mjue mnadili na mtu wa aina gani, kama aliweza kumuweka Mbowe ndani karibia mwaka ili tu Mbowe akubali kumsapoti mnafikiri nini ambacho hawezi kufanya for power ?
 
Nenda vijijini ambako hawajui Twitter wala JF, weka sanduku la kura lenye picha ya JPM na picha ya huyu aliyepo ndo mtajua raisi wa wananchi.

wewe ndio umeongea madarakani tuna kivuli tuhh kwa sasa mana nchi kila inapoitwa leo inapingwa pesaa sasa madini yamekua kama maandazi yanavyouzwa mtaani
 
Kila mtu atakufa, sema tunapishana muda.....utamsema marehemu, ila nawe ipo siku utakufa na utazungumziwa ima kwa mazuri ama mabaya.


Kila la heri mama samia, Mungu aendelee kukuongoza kwenye nafasi yako
 
Nenda vijijini ambako hawajui Twitter wala JF, weka sanduku la kura lenye picha ya JPM na picha ya huyu aliyepo ndo mtajua raisi wa wananchi.
Wanasema Hadi wanasahau ni nani anatunza KIBUBU Cha watz Kwa sasa.. Amkeni tunatenganishwa Ili tupigwe vizuri Kwa hoja hizi mufilisi.
 
Nani alikuambia mimi wa mjini? Kimbwenerehi wa "maliyemu jiwe" umejinunisha kama umeungua ukidokoa utumbo wa moto kilabuni.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

alafu watanzania wengi ni wavivu kufikiri acha niwaambie kitu kimoja kwa uongozi wowote ule uwe mbaya au uwe mzuri hua lazima kuwepo na watu watakao kufa ataa iwaje hii ni kutoka enzi za mababu ata kwa izi dini tulizo letewa wanasema mfalume alikua akimwabudu MUNGU lakini uyo mfalme aliua, ukisoma ata kwenye Biblia wako watu walio kufa kwaajili ya kupisha maendeleo kwa sababu walikua wakinufaika wao kwa mfano kwenye Biblia alikuwepo Daudi aliua yule tena sana tuhh lakini alikua mtumishi wa MUNGU. watu mnamsema magufuli lakini yule alikua kiongozi na Rais ila kwa sasa tunae rais na sio kiongozi na ndio mana kuna madudu mengi sana yantokea ya kuibiwa mali za nchi icho ni kidogo tuhh fungua akili yako wewe alafu kua mzalendo pia magufuli hayupo pambania nchi yako ndio mana nakuita mshamba mnajadili mambo yaliyo pita alafu ya kipuuzi mtakuja kuta siku nchi yenu imeuzwa alafu hauna pa kuweka kizazi chako fungueni akili watanzania acheni kulala mda ote kimawazo
 
alafu watanzania wengi ni wavivu kufikiri acha niwaambie kitu kimoja kwa uongozi wowote ule uwe mbaya au uwe mzuri hua lazima kuwepo na watu watakao kufa ataa iwaje hii ni kutoka enzi za mababu ata kwa izi dini tulizo letewa wanasema mfalume alikua akimwabudu MUNGU lakini uyo mfalme aliua, ukisoma ata kwenye Biblia wako watu walio kufa kwaajili ya kupisha maendeleo kwa sababu walikua wakinufaika wao kwa mfano kwenye Biblia alikuwepo Daudi aliua yule tena sana tuhh lakini alikua mtumishi wa MUNGU. watu mnamsema magufuli lakini yule alikua kiongozi na Rais ila kwa sasa tunae rais na sio kiongozi na ndio mana kuna madudu mengi sana yantokea ya kuibiwa mali za nchi icho ni kidogo tuhh fungua akili yako wewe alafu kua mzalendo pia magufuli hayupo pambania nchi yako ndio mana nakuita mshamba mnajadili mambo yaliyo pita alafu ya kipuuzi mtakuja kuta siku nchi yenu imeuzwa alafu hauna pa kuweka kizazi chako fungueni akili watanzania acheni kulala mda ote kimawazo
Jifunze kuandika vitu kwa ufupi, specific and to the point!Hayo manyangalakata yako uliyoyaandika unataka nani asome?Uniambukize ujinga?
 
Back
Top Bottom