Tetesi: Hatua za kufuata ili kumiliki shortgun

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
12,584
2,000
Kanunue kwanza Tanganyika arms. Nao wataitunza mpaka vibali vyako vitakapokamilika , Halafu risiti zako uende nazo kwa mwenyekiti mtaa wako, atakupa barua upereke kwa mtendaji wa kata , naye ana kamati yake itakayokupereka kwa OCD kwa ajili ya kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya ambayo mwenyekiti wake ni DC na katbu wake ni ama TISS wa wilaya au OCD nao watakupendekeza kwa ile ya mkoa ambayo haina kazi sana. Kisha utapewa.
 

Edwin171

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
309
250
Kanunue kwanza Tanganyika arms. Nao wataitunza mpaka vibali vyako vitakapokamilika , Halafu risiti zako uende nazo kwa mwenyekiti mtaa wako, atakupa barua upereke kwa mtendaji wa kata , naye ana kamati yake itakayokupereka kwa OCD kwa ajili ya kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya ambayo mwenyekiti wake ni DC na katbu wake ni ama TISS wa wilaya au OCD nao watakupendekeza kwa ile ya mkoa ambayo haina kazi sana. Kisha utapewa.
Tanganyika arms wapo wapi?
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Una utajiri wa kiasi gani? Je umeshawahi kutishiwa maisha? Kwa nini unataka kumiliki silaha hatari? Je wewe sio mtu wa hasira? Maana unaweza ukajikuta umeitumia hiyo silaha pasipo kukusudia...
Think twice...
 

the_forum

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
750
1,000
Muandishi umeishia darasa la ngapi!?

Hyo title yako ni kama wew ndo unatoa muongozo kumbe unaomba msaada!
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,318
2,000
Kibongo bongo kumiliki silaha ni kujitafutia matatizo kuna njemba zikijua tu unamiliki silaha zitafanya juu chini zikunyang'anye na wanatokomea nayo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom