Hatma ya wanafunzi waliosimamishwa masomo UDOM itajulikana lini?

  • Thread starter Crystal field theory
  • Start date

C

Crystal field theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2014
Messages
788
Likes
114
Points
60
C

Crystal field theory

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2014
788 114 60
Habari za kazi,
Hivi ni lini serikali itatoa majibu ya moja kwa moja kwa wanafunzi wa program maalumu ya ualimu wa Sayansi na Hisabati waliondolewa katika Chuo Kikuu Dodoma (UDOM)?

Maana mpaka sasa watoto hawaelewi wafanyaje na mliahidi baada ya wiki tatu mtatoa hatima yao ila yapata mwezi mmoja na wiki moja sasa hawaelewi hatima yao.
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Hilo ni moja kati ya mengi yaliyoahidiwa kutekelezwa kwa wakati, lakini yaonekana muda sio rafiki kwa watawala.
 
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
168
Likes
132
Points
60
Age
26
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
168 132 60
Kwanza kabisa wanajamii forum muelewe kuwa special diploma ya pale Udom ilianzishwa na serikali awamu ya nne kwa vigezo vya kuanzia one up to three division na sifa mbadala za kujiunga hivyo ili kuvutia watu kusoma ualimu wa sayansi serikali ilitoa mikopo kwa wanafunzi wote walio be admitted pale kusoma Hiyo special diploma naomba hii ieleweke wana jf naomba kuwasilisha
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
227
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 227 60
wewe umewaona wa udom tu wakati waliokuwa mondul teacher collage wameondolewa kwa kuambiwa hawana qualification baadhi...na waliobaki mkopo hamna tena
 
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
168
Likes
132
Points
60
Age
26
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
168 132 60
Sikatai Inawezekana Kuna watu walipitishwa kinyemela kusoma bila kuwa na vigezo vilivyowekwa lakini je samaki mmoja akioza wote Ndio wameoza???
 
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
192
Likes
40
Points
45
Age
20
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined Jul 8, 2016
192 40 45
Habari za kazi,
Hivi ni lini serikali itatoa majibu ya moja kwa moja kwa wanafunzi wa program maalumu ya ualimu wa Sayansi na Hisabati waliondolewa katika Chuo Kikuu Dodoma (UDOM)?

Maana mpaka sasa watoto hawaelewi wafanyaje na mliahidi baada ya wiki tatu mtatoa hatima yao ila yapata mwezi mmoja na wiki moja sasa hawaelewi hatima yao.
Watafute alternative tofauti na udom
 
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
168
Likes
132
Points
60
Age
26
S

seeker of knowledge

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
168 132 60
Je Swali je nn hatima ya wanafunzi waliokuwa na vigezo kusoma Hiyo programme maana imepita mwezi na week mbili wakatI mh waziri aliahidI majibu lakini Mpaka sasa ni kimyaaaa wana jf naomba kuwasilisha
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Habari za kazi,
Hivi ni lini serikali itatoa majibu ya moja kwa moja kwa wanafunzi wa program maalumu ya ualimu wa Sayansi na Hisabati waliondolewa katika Chuo Kikuu Dodoma (UDOM)?

Maana mpaka sasa watoto hawaelewi wafanyaje na mliahidi baada ya wiki tatu mtatoa hatima yao ila yapata mwezi mmoja na wiki moja sasa hawaelewi hatima yao.
Huu mwendokasi unatuacha wengi sana njiani
 
C

Crystal field theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2014
Messages
788
Likes
114
Points
60
C

Crystal field theory

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2014
788 114 60
kuwa mpole brother hupaswi kuwa na hasira
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
mara ajira zimesitishwa mara uhakiki hii serikali ya ovyo ukisema wanamind wanafunzi wa udom siyo kosa lao mbali ni kosa la serikali hakuna jipya lolote ndani ya serikali hii inafanya vitu kwa zimamoto
 
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
192
Likes
40
Points
45
Age
20
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined Jul 8, 2016
192 40 45
Je Swali je nn hatima ya wanafunzi waliokuwa na vigezo kusoma Hiyo programme maana imepita mwezi na week mbili wakatI mh waziri aliahidI majibu lakini Mpaka sasa ni kimyaaaa wana jf naomba kuwasilisha
Jaribu kuwasiliana na uncle magu au ant ndalichako
wewe umewaona wa udom tu wakati waliokuwa mondul teacher collage wameondolewa kwa kuambiwa hawana qualification baadhi...na waliobaki mkopo hamna tena
 
Tekelo

Tekelo

Member
Joined
May 18, 2014
Messages
31
Likes
5
Points
15
Age
42
Tekelo

Tekelo

Member
Joined May 18, 2014
31 5 15
Serikali imeamua kuchezea elimu ya vijana hawa ambayo wameitafuta kwa muda mrefu kuanzia darasa la kwanza mpaka kidato cha nne ,
Hivi ingelikuwa ni watoto wao ndo wanapotezewa dira namna hii wangejisikia amani kweli?
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,240
Likes
314
Points
180
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,240 314 180
Serikali imeamua kuchezea elimu ya vijana hawa ambayo wameitafuta kwa muda mrefu kuanzia darasa la kwanza mpaka kidato cha nne ,
Hivi ingelikuwa ni watoto wao ndo wanapotezewa dira namna hii wangejisikia amani kweli?
Apo mkuu umenena
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
313
Likes
100
Points
60
Age
26
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
313 100 60
DAH, Jamani tumechoka kukaa nyumbani ,watuweke wazi, tu tujue lakufanya
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
KAMA UNA DIV.ONE AU TWO SUBIRI KAMA UNA THREE TAFUTA NAMNA NYINGINE OVER CCM MBELE KWA MBELE
 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562