Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

Tanzania Daima la leo lilikuwa linasema KAPUYA ..... ....... ... Gazeti la CHADEMA haliaminiki hata kufungia mihogo!

Mbona wewe kyuma unataka kutuhamisha ktk mada? Topic hapa haizungumzii Gazeti la Tanzania Daima,isipokuwa inazungumzia Mzinzi mwenzenu Kapuya halafu unajidai hujui kinachozungumziwa.

Wewe kila kitu ni CHADEMA au TANZANIA DAIMA!! Kweli aliekushauri kutumia hii ID ya MSALANI hakukosea.Wewe ni mjinga km jina unalotumia.
 
ni aibu kubwa sana kwa kiongozi anayetakiwa kuwa mfano katika jamii kukumbwa na kashfa km hii je umri wake unaendana na mambo kama hayo??? Binti mwenye miaka 16 siyo mwanaye???Tunajua kwamba watanzania wengi wanaishi katika maisha magumu hasa kwa wanafunzi,je ni sahihi kiongozi ambaye alitakiwa kuwa msaada kutumia nafasi yake kumnyanyasa mtoto mwenye umri sawa na mwanaye??? Je ingekuwa amefanyiwa mwanaye kitendo km hicho angejisikiaje?? Hii ni laana kubwa sana ,kwa hili la kumwambukiza virusi vya VVU na kumkatisha mtoto mdogo huyo uhai tena makusudi......bila kujali itikadi zetu tukemee unyama huu,kilichomtokea huyu mtoto kesho kinaweza kumtokea mwanae Nawasilisha
..kama nikweli haya yanayo mshutumu uko sahihi. Likini na yeye si anesema huyo binti(mama) sio binti ni mama mtoto wa mtt mmoja, na anaumri wa miaka 21.sasa tusubiri aje kutoka jimboni na wakili wake ameshanza kazi kwa muongozo wake..Na binti anapaswa asaidiwe kupelekwa polis akatafute haki haitoshi haya tunayo yaandika humu.
 
shilingi 3,000,000.
“Kwa mara ya kwanza nilimpa shilingi 2,300,000 na baadaye nilimpa shilingi 700,00
.
 
Kama ni kweli Global Publishers wamemnukuu Mhe Alhaj Profesa Juma Kapuya (ambayo siamini kama ni kweli), basi ninafikiri hata graduate wa zile shule za Les Prof Mulugo anaweza kuwa na akili za kuunda uongo ukaoneka ukweli.
 
we malecela funguka. kapuya alisex na dent? na alikutana naye mara 2 tu, hotelini na ofcn biashara complex? ile gari ni kweli lake? je anamfahamu huyo diwani aliyemtaja dent? ina maana dent alikua mpenzi wake cku nyingi? kama alikua akimpa msaada inahusu nini kudai ana mtoto, anasoma chuo na hana umr huo wa 16?
 
Serekali ya mzee wa monduli itakuwa ya aina yake kutokea dunia.Rais fisadi waziri mkuu mbakaji.
 
Kwa hiyo hoja ya ukimwi inajibiwa kwa maneno kuwa, "sina ukimwi mimi, afya yangu iko imara, yeye kama ana ukimwi awambie ameutoa wapi!!"

Na limtu lizima tena la miaka zaidi ya 50 linakuja na kuandika humu bila woga kuwa hizo ndizo hoja!!

Dah kweli watanzania tumelogwa!
 
- Mkuu chambua hoja zake kwanza ndio kazi ya great thinkers sio kutafuatana uchawi, chambua hoja zake kwanza!1

LE Mutuz

Le Mutuz,

Swali la msingi halijajibiwa. Je, namba ilotumika ni ya Kapuya au ni ya nani? Na je, Huyo mwanafunzi yuko shule anayosema au la? Je, Diwani wa Sinza anasemaje? Na je, Jamaa hajatumia cheo chake kama alivyosema "WAO" ndo wenye serikali kuficha ushahidi?
 
Hapo picha kwenye picha pia kasingiziwa,Lee mutuz bwana,halafu we ni kiongozi wa jumuiya ya wazazi huku unatumbuiza na mapicha ya wadada na viuno huku ukiandika mabeiby wa ukwee, no wonder unamtetea fisadi wa ngono na uzinzi!!

Hahahaha, kakamatia kiuno balaa
 
Willy, Le Mutuz, Mutu mukubwa.

Uandishi mzuri na wahaki ni kutafuta story pande zote mbili. Kwanini hujamtafuta huyo binti/mabinti uwahoji ili tujue story yao? Mbona hujamuuliza Mzee wa vibinti kuhusu polisi Osterbay?

Kauli ya kwanza ya Mzee wa Vibinti aka Akudo alikana kumjua huyo binti, na alikana namba za simu kusema alizigawa miezi sita kwanini haya maswali hayapo.

Kwa upembuzi yakinifu wa post zako zote za kumtetea Mzee wa Akudo/vibinti/ inaonyesha wazi ameafanya kosa, binti ni mdogo kama alivyosema, alibakwa kwasababu ya shida tu na utoto, MZee wa akudo ze prof alijaribu kuficha ikashindikana.

Ukimwi hauonekani machoni, na ukimwi sio kesi au shutuma ya msingi. Shutuma ya msingi ni kubaka, kudhalilisha, matumizi mabaya ya ofisi ya umma Ubunge. Then kama binti ameambukizwa ukimwa hii ni kesi ya kudhuru maisha na kukusudia kuuwa kwa makusudi.

Mpaka pale binti atakapopatikana na umri wake kuthibitika, na wote waliotajwa kukiri au kukataa, katibu wa Mzee wa Vibinti, polisi binti alipopeleka kesi, Kinana aliyemuona binti, bunge , Gazeti la Tanzania Daima, kikundi cha haki za binadamu ambacho nao wamemwona na kuchukua maelezo, Waalimu wa shule wa Turiani, chuo cha tumaini wote hawa lazima waseme kama hii story ya Prof Kapuya mzee wa vibinti ni ya kweli au ya binti.

Mpaka sasa naona unajitajihidi kumuogesha Prof Kapuya kwa jiki-hawezi kutakata.

- Jamani muniwache nipumzike kidogo! ha! ha! ha!

LE Mutuz
 
Hii ni kutoka kwa Samuel Sitta:


Mh Sitta jana alikuwa anazungumza katika mahafali ya kidato cha nne shule ya Agape Seminari , Marangu Moshi anasema:

" Nchi imefika pabaya kama viongozi wanaweza kutoa vitisho na tambo za watoto wao kuuza dawa za kulevya huku vyombo vya dola vikishindwa kuchukua hatua". " Nchi imegawanyika makundi ambapo baadhi ya viongozi wamekuwa na kiburi cha kutamba kwamba hawawajibiki kwa vyombo vya kisheria".

Sitta alitoa mfano wa Waziri mstasfu ambaye sasa ni mbunge, aliyeripotiwa na vyombo vya habari kumtisha mtoto aliyemtuhumu kwa kumbaka mara mbili alipoitwa kwake kuchukua ada.

Alisema polisi hawajachukua hatua hata ya uchunguzi tu na kubaini kwamba Tanzania ni nchi kubwa haiwezi kuendeshwa hovyo hivyo tu, na kwamba lazima iendeshwe kwa viwango vya maadili vitakavyoleta maendeleo.
 
As a thinker lakini si mwanasheria kuna haya nimeyaona ambayo Mh. anakiri;

  1. anamfahamu binti/mama huyo
  2. alishawahi kukutana naye
  3. kweli ni mwanafunzi licha ya level
  4. alishawahi kumsaidia tena mara mbili
  5. alishaachana nae
yakujiuliza;

  1. unajuaje kuwa huyu ni binti au mama? test
  2. makabidhiano ya msaada huo yalifanyika kama siri au kuna shahidi ajitokeze kama ni siri walakini upo
  3. wote wanakiri walikutana mara mbili yaweza kulikuwa na biashara hapo
  4. mengine mengi
lakini siri moja kubwa ya kuvuja kwa siri hizi ni hujuma nani kahujumiwa hapa only walls can reveal.

- Baaang smart sio wengine kazi umaruahni umetisha mkuu!!

Le Mutuz
 
-
​
The Biggest IQ, Ijumaa Wikienda, lilimsakanya Kapuya mpaka kijijini kwake Kaliua, Urambo, Tabora na kwa juhudi hizo, sasa linakuwa la kwanza kuzungumza na kiongozi huyo ambaye ni Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Miundombinu.
Akifunguka kikamilifu kuhusiana na ‘saga’ hilo, kwa sauti imara bila wasiwasi, Kapuya alisema kuwa anamjua mwanafunzi husika, kisha akasema:
“Kuna watu wanamtumia. Hili suala limetengenezwa ili kuniharibia malengo yangu.”
ACHAMBUA UTAPELI WA MWANAFUNZI
KESI A; Mwanafunzi aliyedai kubakwa, alinukuliwa mitandaoni akisema kuwa yeye ni mwanafunzi wa Shule ya Sekondari Turiani, Magomeni, Dar es Salaam.
Kapuya anapangua: “Huyo muongo, alinifuata kuniomba ada ya chuo. Aliniambia anasoma Chuo Kikuu cha Tumaini.”
KESI B; Mwanafunzi huyo alisema anasoma kidato cha tatu na alibakwa mara mbili na mheshimiwa huyo.
Kapuya anajibu: “Achilia mbali yeye, mimi sijawahi kubaka katika maisha yangu yote. Kuhusu kidato cha tatu, yeye mwenyewe aliniambia anasoma Tumaini University na aliomba nimlipie ada ya miaka miwili ambayo ni shilingi 3,000,000.
“Kwa mara ya kwanza nilimpa shilingi 2,300,000 na baadaye nilimpa shilingi 700,000. Kipindi hicho nilikuwa sijagundua kama ni tapeli, ila baadaye nilipogundua utapeli wake, nilihakikisha hanisogelei. Hapa nawajua watu wengi aliowatapeli.”
Kuthibitisha anachokisema, Kapuya alitaja jina la mkurugenzi wa benki moja nchini (jina tunalihifadhi) kuwa alishalizwa na mwanafunzi huyo.
KESI C; Denti huyo alidai ana umri wa miaka 16.
Hilo nalo Kapuya analipangua hivi: “Hata mimi mwanzoni aliponifuata nilijua ni binti mdogo, yatima anayehitaji msaada lakini ukweli ni kwamba yule ni mama mzima na ana mtoto. Ameshazaa yule.
“Hasomi popote, Mungu amemsaidia kuwa na umbile dogo ambalo analitumia kuwatapeli watu kwamba ana umri wa miaka 16, ni tapeli mkubwa, tena wa kuogopwa kabisa.”
KESI D; Mwanafunzi mwenyewe alidai kuambukizwa Ukimwi na kiongozi huyo aliyewahi kuongoza wizara mbalimbali nchini.
Kuhusu hilo, Kapuya alicheka kidogo halafu akajibu: “Sina Ukimwi, afya yangu ipo imara sana. Kama yeye ana Ukimwi, basi aseme mahali alipoutoa, siyo kusema uongo na kutaka kunichafua mbele ya jamii ambayo inaniheshimu.”
KESI E; Denti amedai kutumiwa SMS za vitisho kwamba mheshimiwa huyo amedai atamuua.
Hivi ndivyo Kapuya anavyojibu: “Sijawahi kutuma SMS za vitisho. Unajua haya mambo nashangaa sana, nipo huku kijijini Kaliua, kwa hiyo mambo mengi nafanya kuambiwa kwa sababu sipati magazeti kwa wakati.
“Nina laini tatu, Tigo, Airtel na Vodacom, hata siku moja sijawahi kutuma SMS ya kumtishia mtu kumuua. Hao wanaomuamini, waendelee kumuamini huyo tapeli lakini lazima nimfikishe kwenye vyombo vya sheria.”
KESI F; Yapo madai kuwa Kapuya alitishia kujiua baada ya kugundua ameshikwa pabaya na denti huyo.
Hilo nalo Kapuya alilijibu hivi: “Nimesema sijatuma SMS yoyote, wala siwezi kutishia kujiua. Nitishie kujiua kwa lipi?”
KESI H; Miongoni mwa madai yaliyotajwa ni kwamba Kapuya anajindaa kuwa waziri mkuu baada ya Uchaguzi Mkuu 2015.
Kuhusu hili, Kapuya alicheka akasema: “Nilimwalika Lowassa (Edward) jimboni kwangu. Akiwa huku na maeneo mengine ya Mkoa wa Tabora, wananchi walisema mimi ndiye nitakuwa waziri mkuu wake.

“Yalikuwa ni maneno tu na mimi nilianza kuyasikia kipindi hicho. Kwa hiyo sijawahi kutamka popote kuwa mimi najiandaa kuwa waziri mkuu.”
MTAZAMO WAKE

Pamoja na kupangua madai yote hayo, Kapuya aliongeza kuwa yapo makundi mawili ambayo anayahisi kuwa ndiyo yapo nyuma ya denti huyo ambaye yeye amemwita ni mama mtu mzima.
Alisema: “Kuna majambazi fulani alikuwa anawatumia kunishawishi niwape pesa, baadaye waligombana. Wale majambazi walimwambia watamuua ikiwa yeye ataniendekeza.
“Nahisi hao ndiyo yupo nao kundi moja kuhakikisha wananichafua baada ya mimi kugundua uhuni wao ambao walikuwa wananifanyia. Nitakapoanza kuwashughulikia kisheria, itajulikana tu nani na nani anahusika nyuma yake.”
Aidha, Kapuya alimtaja mwanasiasa mmoja mwandamizi nchini (jina tunalo), mwenye asili ya Mkoa wa Tabora, mwanachama wa CCM kuwa anamhisi yupo ndani ya mkakati huo wa kumchafua.
“Ni hivi, … (anataja jina la mwanasiasa huyo), ameshapandikiza vijana wawili ili waniangushe kwenye Uchaguzi Mkuu 2015. Hao vijana wametengeneza tovuti ambayo imekuwa ikinichafua sana.”
MADAI YA MSINGI
Mwanafunzi huyo ambaye Kapuya amemwita ni mama mwenye mtoto, aliripotiwa na mitandao mbalimbali ya kijamii akidai kubakwa kisha kuambukizwa Ukimwi na kiongozi huyo.
Katika madai yake, mwanafunzi huyo alisema kwamba zahama hiyo ilimpata baada ya kwenda kwa Kapuya kuomba msaada wa ada ya shule ndipo kiongozi huyo alimgeuzia kibao.

chanzo:globalpublishers

Ili uwe na ujasiri wa kumutetea Kapuya unatakiwa uwe na akili za kijinijini vile ili usijuwe unachokisema.Kapuya alimwalika Lowasa jimboni kwake wananchi wa jimboni kwake wakasema kuwa Lowasa anafaa kuwa Rais na Kapuya ana faa kuwa waziri mkuu wake hayo maneno yaliongelewa jimboni kwake urambo na wananchi na wala siyo Kapuya.Ubakaji na vitisho vimefanyika DSM na binti ana ishi Dsm.Binti ana sema kuwa Kapuya aliamuwa kumpa binti huyo gari ili aiuze kwa sababu mwaka 2015 Kapuya atakuwa waziri mkuu hivyo hatakuwa na nafasi ya kumutumia sh300000/=kila mwezi kama walivyo kubaliana polisi.Swali je huyu binti hizi habari za Kapuya kuwa waziri mkuu ali zipata kutoka kwa nani?au nae ali alikwa na Kapuya jimboni kwake ndipo nae akawasikia wananchi wa jimboni kwake wakisema kuwa Lowasa ana faa kuwa Rais na Kapuya ana faa kuwa waziri mkuu wake?.
 
Ili uwe na ujasiri wa kumutetea Kapuya unatakiwa uwe na akili za kijinijini vile ili usijuwe unachokisema.Kapuya alimwalika Lowasa jimboni kwake wananchi wa jimboni kwake wakasema kuwa Lowasa anafaa kuwa Rais na Kapuya ana faa kuwa waziri mkuu wake hayo maneno yaliongelewa jimboni kwake urambo na wananchi na wala siyo Kapuya.Ubakaji na vitisho vimefanyika DSM na binti ana ishi Dsm.Binti ana sema kuwa Kapuya aliamuwa kumpa binti huyo gari ili aiuze kwa sababu mwaka 2015 Kapuya atakuwa waziri mkuu hivyo hatakuwa na nafasi ya kumutumia sh300000/=kila mwezi kama walivyo kubaliana polisi.Swali je huyu binti hizi habari za Kapuya kuwa waziri mkuu ali zipata kutoka kwa nani?au nae ali alikwa na Kapuya jimboni kwake ndipo nae akawasikia wananchi wa jimboni kwake wakisema kuwa Lowasa ana faa kuwa Rais na Kapuya ana faa kuwa waziri mkuu wake?.

- Mkuu sana haya ndio mashitaka ya kumfikisha Kapuya mahakamani kuwa amebaka au what? ha! ha! ha!

LE Mutuz
 
- Jamani muniwache nipumzike kidogo! ha! ha! ha!

LE Mutuz
32348_4820843478200_1475254971_n.jpg



Le Mutuz, hayo maneno "Uchungu wa mwana aujuaye mzazi" ulikuwa unazuga tu kuombea kura? Naona hapa unakandamiza mtoto anayedai kubakwa.

Unafanya hivyo kwa niaba ya Jumuiya ya Wazazi CCM.
 
32348_4820843478200_1475254971_n.jpg



Le Mutuz, hayo maneno "Uchungu wa mwana aujuaye mzazi" ulikuwa unazuga tu kuombea kura? Naona hapa unakandamiza mtoto anayedai kubakwa.

Unafanya hivyo kwa niaba ya Jumuiya ya Wazazi CCM.

- Jamani maneno kasema Kapuya mimi kosa langu ni nini hasa wajameni? ha1 ha! ha!

LE Mutuz
 
Back
Top Bottom