Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

Tunachojaribu kukuonyesha ni kuwa huwezi kupumbuza kila mtu.
Majibu ya profesa yaana maana kwako kwetu sisi ni pumba.

Kajibu kama mtu wa mtaani na kuonyesha wazi kuwa anamfahamu binti, alimpa pesa, alikutana naye, hajakana namba ya simu. Profesa anapokwenda kumshitaki binti na si gazeti lililomwandikia ni kiwango duni cha kufikiri.
Profesa hajakana binti kwenda bungeni au polisi.

Bunge halijakataa binti kupeleka madai. Kova kasema hayo ni mambo 'BINAFSI''.
Halafu leo kuna mtu anadhani anaweza kuupumbuza ulimwengu kwa hoja nyanya na za kitoto namna hiyo.

Profesa aseitudanganye kuwa kuna watu wanamvurugia malengo, ajitokezo ajibu hoja kwa mantiki si kubabisha.

Le Mutu utetezi wako hauna maana, mashiko wala heshima. Wewe kamuombe radhi kwa sms au simu.
Sisi tunasema profesa na waziri ni kituko na kichekesho kwa jamii. Shame.

Kwanza kukutwa na tuhuma hizi ni kashfa kabla hatujafunua ya chumbani. Too low, shame on him shame on you.

- Eti unajaribu nani huku JF kama una ushahidi si umsaidie binti aende mahakamni au polisi? Halafu unasema sisi wewe na nani hasa mkuu sana? ha1 ha! ha!

Le Mutuz
 
Muulize Uhuru1 alichosema kuhusu wewe kwenye post yako nyingine ya kumtetea Kapuya, mimi sijasema ila ninachokushangaa ni jinsi unatetea wanaume wapiga mpini, nini tatizo hapa???
Suala ni la Kapuya wewe umetoka wapi kumtetea, au wewe ni wakili wake hapa jf??
Kakutuma??
Au umetumwa kwa niaba ya Kapuya kupitia Global Publisher???
Who're u kumtetea Kapuya??
Hebu tupe position kwa Kapuya then tueendelee mbele

- Ok mlisema CUF ni chama cha mashoga and then what mkaungana nacho, yoyote asiye na mawazo kama yenu ni shoga si ndio standard au? ha! ha!

Le Mutuz
 
- Eti unajaribu nani huku JF kama una ushahidi si umsaidie binti aende mahakamni au polisi? Halafu unasema sisi wewe na nani hasa mkuu sana? ha1 ha! ha!

Le Mutuz
Sisi tusiokubali kulisha ujuha, sisi tunaofikiri kwa kutumia vichwa, sisi tusioshabikia ubazazi.

Tunasema Polisi wanahusika kumlinda. Kapuya hajakanusha binti kwenda polisi.

Mahakamani anakwenda Kapuya kumshtaki binti na siyo gazeti. Hivi hapo unaona kuna fikra yoyote kweli
 
Basi asubiri, lupango inamgoja!!!
Hujajua akili ya huyo Profesa. Anachojaribu kufanya ni kukimibizana na umri wa binti. Issue kubwa kwa sasa hivi sio kumlala huyo binti ila kilichobaki, na ndicho anachoona ni salama yake, ni kuajribu kujenga mazingira kwamba huyo binti ni at least 18. Anajua akifanikiwa kwenye hilo, angalau atakuwa amepangua kifungo kutoka miaka 30 hadi 0.

Ndiyo akili yake hiyo issue ya ****** wala kwake sio issue, kama kuchafuka keshachafuka mno na anajua hivyo ila anajaribu kukwepa jela, tena jela ndefu ambayo hatatoka humo akiwa mzima kwa umri wake.

Nakala: Ritz, FaizaFoxy - the Spiritual Advisers of Le Profeseri Alhajj.
 
Back
Top Bottom