Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

Hatimaye Waziri Kapuya Afunguka Mwenyewe Live!!

ukijaribu kumsafisha huyu mzee utaishia kuchafuka mwenyewe zaidi.
 
- Mkuu chambua hoja zake kwanza ndio kazi ya great thinkers sio kutafuatana uchawi, chambua hoja zake kwanza!1

LE Mutuz
Sfa nambari moja ya kiongozi wa Ccm ni kuwa muongo, pili kuwa mwizi, tatu, uzinzi, zote hizo zimethibitishwa na Kapuya vident,
 
Willy, Le Mutuz, Mutu mukubwa.

Uandishi mzuri na wahaki ni kutafuta story pande zote mbili. Kwanini hujamtafuta huyo binti/mabinti uwahoji ili tujue story yao? Mbona hujamuuliza Mzee wa vibinti kuhusu polisi Osterbay?

Kauli ya kwanza ya Mzee wa Vibinti aka Akudo alikana kumjua huyo binti, na alikana namba za simu kusema alizigawa miezi sita kwanini haya maswali hayapo.

Kwa upembuzi yakinifu wa post zako zote za kumtetea Mzee wa Akudo/vibinti/ inaonyesha wazi ameafanya kosa, binti ni mdogo kama alivyosema, alibakwa kwasababu ya shida tu na utoto, MZee wa akudo ze prof alijaribu kuficha ikashindikana.

Ukimwi hauonekani machoni, na ukimwi sio kesi au shutuma ya msingi. Shutuma ya msingi ni kubaka, kudhalilisha, matumizi mabaya ya ofisi ya umma Ubunge. Then kama binti ameambukizwa ukimwa hii ni kesi ya kudhuru maisha na kukusudia kuuwa kwa makusudi.

Mpaka pale binti atakapopatikana na umri wake kuthibitika, na wote waliotajwa kukiri au kukataa, katibu wa Mzee wa Vibinti, polisi binti alipopeleka kesi, Kinana aliyemuona binti, bunge , Gazeti la Tanzania Daima, kikundi cha haki za binadamu ambacho nao wamemwona na kuchukua maelezo, Waalimu wa shule wa Turiani, chuo cha tumaini wote hawa lazima waseme kama hii story ya Prof Kapuya mzee wa vibinti ni ya kweli au ya binti.

Mpaka sasa naona unajitajihidi kumuogesha Prof Kapuya kwa jiki-hawezi kutakata.
 
Ijumaa Weekenda ndiyo Gazeti la Habari, Tanzania Daima ni gazeti la udaku.


Hamuwezi kutuaminisha uwongo. Kapuya amebaka na story itabaki Kapuya ni mbakaji.
 
Hii issue ya Jambazi nilidhani imeongezwa chumvi kumbe nayo ni kweli!! Japo naona Kapuya anapindisha, naamini ni kweli alimtumia binti jambazi kuwaua
 
Kapuya Hajajibu hoja bado...asijaribu kuuficha ukweli kwa kisingizio cha uadui wa kisiasa,ni vyema kapuya amekiri kumjua huyo binti na kumpa pesa na 1.aseme kama hajatuma sms za vitisho kwa bint kwa nini sms zimetumwa kutoka kwenye namba zake za simu? aseme kama 2.hawajawahi kukutana geraf hotel...kama anamtuhumu bint ni tapeli aonyeshe evidence 3.binti kamtapel nani lini na wapi,kama anadai bint ni mtu mzima mwenye mtoto kapuya tuambie huyo 4.mtoto wa huy bint ana miaka mingapi yuko wapi ni wa jinsia gani? 5.kwa nini alimkwepa binti wa watu dodoma? kama hana ukimwi mzee atakua 6.tayar kwenda kupima kwa ushahidi zaidi?..... tusipindishe ukweli eti kwa kisingizio.cha.siasa siasa za bongo hazijawa dirty kiasi hicho....
 
Mh kakanusha Sehemu zote isipokuwa hajakanusha kama alitumia ile kitu inamesa Nyenzake
 
Le Bichwaz ameambiwa amuombe radhi Mzee Kapuya, amesisitizwa pia atumie nguvu nyingi kumsafisha kama ambavyo alitumia nguvu nyingi kumchafua. Asipofanya hivyo chama kitamuwajibisha.
 
Namba za simu zilizotumika kuonyesha SMS ni zake?
Je, anataraji kumfikisha mwanafunzi huyo mahakamani au gazeti lililotoa habari hiyo.
Je ni kweli alikwenda bungeni? Mbona bunge halijakanusha kumuona mwanafunzi huyo!
Je, ni kweli alikwenda kituo cha polisi, mbona polisi hawajakanusha zaidi ya kusema Kapuya hana la kujibu kwasababu ni mambo ya wawili

Endapo mwanafunzi huyo ni tapeli, je hiyo inamuondoa mheshimiwa katika kashfa kwamba hakuhusika.

sh 700,000 zilizodai zimetumwa kwa njia ya simu na sasa Kapuya anadai alimpa, je haziwezi kutengeneza uanganisho?
Na kwanini Kapuya ampe milioni 2.. na wala si kumtafutia suluhisho la kudumu kupitia taasisi husika ?

Kuhusu kutembea na mwanafunzi huyo, nani anaweza kutoa ushahidi wa ukweli maana lazima kuwe na watu wawili, mtenda na mtendewa. Sasa mtenda akisema hajafanya, mtendewa akasema amefanyiwa kwanini tuamini upande mmoja.
 
W. J. Malecela
Yani wewe jamaa una matatizo ya akili sana, hivi kweli unaweza ukatuwekea gazeti la Ijumaa wikienda watu wenye IQ kubwa hapa JF? Hivi Ijumaa ni gazeti au ni kijarida cha ngono. Mtu mwenye akili zinazotosha hawezi chukua muda wake kusoma Ijumaa, na nikuidhalilisha JF kuweka habari za kijarida cha ngono, JF ni forum muhimu na makini, hatuwezi kutegemea vihabari toka kwenye vijarida ambavyo waandishi wake wana akili kama yako(Very low upstairs) Tangu jana umekuwa ukitumia nguvu kubwa sana kumtetea huyu mwalifu mwenzako, nadhani ni kwasababu na wewe tabia zako ni kama zake. Wewe unafanya ngono na vitoto vidogo sana tunafahamu, naona sasa umeanza kumtetea jamaa yako. Hakika wewe ni majanga.
 
Ndio Kusema yale maandamano ya CHADEMA ndio yameingia shubiri? Hongera Kapuya kwa kuonyesha umaridadi katika kupangua hoja za kidaku za TANZANIA DAIMA.
 
Kama ni kweli hili ni fundisho wanaume wawe waaminifu kwa ndoa zao. Hapa inaonekana mheshimiwa alilala na binti ila anadai si mtoto mdogo kama binti anavyodai!!! Makubwa haya!!!!


Hujajua akili ya huyo Profesa. Anachojaribu kufanya ni kukimibizana na umri wa binti. Issue kubwa kwa sasa hivi sio kumlala huyo binti ila kilichobaki, na ndicho anachoona ni salama yake, ni kuajribu kujenga mazingira kwamba huyo binti ni at least 18. Anajua akifanikiwa kwenye hilo, angalau atakuwa amepangua kifungo kutoka miaka 30 hadi 0.

Ndiyo akili yake hiyo issue ya ****** wala kwake sio issue, kama kuchafuka keshachafuka mno na anajua hivyo ila anajaribu kukwepa jela, tena jela ndefu ambayo hatatoka humo akiwa mzima kwa umri wake.

Nakala: Ritz, FaizaFoxy - the Spiritual Advisers of Le Profeseri Alhajj.
 
W. J. Malecela
Yani wewe jamaa una matatizo ya akili sana, hivi kweli unaweza ukatuwekea gazeti la Ijumaa wikienda watu wenye IQ kubwa hapa JF? Tangu jana umekuwa ukitumia nguvu kubwa sana kumtetea huyu mwalifu mwenzako, nadhani ni kwasababu na wewe tabia zako ni kama zake. Wewe unafanya ngono na vitoto vidogo sana tunafahamu, naona sasa umeanza kumtetea jamaa yako. Hakika wewe ni majanga.
Hivi kuna tofauti gani kati ya Tanzania Daima na IJUMAA WIKIENDA?
 
thats what we call insanity.

Hahahaha
Kapuy mimi huyo binti simjui-source waraka wake.

Kapuya huyo ni mama mtu mzima na ana mtoto-source gpl

Kapuya,huyo alikuwa girlfriend wangu-source lemutuz

lemutuz amekubali kutumika, lemutuz ana tapatapa anazidi kujizalilisha yeye na huyo kapuya wake.
 
mkuu wj malecela, naona uko kila kona kila dakika kila mahali vehemently kumtetea huyu kapuya. Mna uhusiano gani?
You seem to have suddenly became a staunch ally/supporter of mheshimiwa kapuya.
I'm just curious.

sasa ndugu yangu wewe, hujui majitu ya ccm yanatabia ya kutetea maovu, ili yakipatwa na kashfa yasaidiane, kama hilo lijamaa utakuta kuna kashfa nyingi hazija ibuka aidha kwake au kwa dingi. Si unajua hakuna mwanaccm mwenyeuchungu na watanzania, tuteseke tu lakini ipo cku yatajuta
 
Habari haijajitosheleza, majibu ya mkatomkato sana.

Mathalani, Kapuya amejibuje swali la SMS bila ku address habari kwamba SMS zilitoka katika simu yenye namba zilizowahi kumilikiwa naye? Sijaona aki address hili.
 
Global ni Kiboko.....

Kapuya4.jpg


KHAA! MHE. KAPUYA - Global Publishers

Khaaa...hii kali ya kutusindikiza kulala usiku midomo ikiwa wazi. No more words.
 
Back
Top Bottom