Hatimaye Watanzania wajutia uwepo wa CCM madarakani

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,039
2,000
Tulipokuwa tunapiga kelele majukwaani , kwamba hiki chama hakistahili kuongezewa muda wa kuendelea kutawala nchi hii , maana kimechoka na hakina uwezo wala mbinu mpya , kuna waliotubeza sana na kutuona kama watu wenye tamaa tu ya madaraka .

Lakini sasa ni dhahiri kwamba wameshindwa kabisa kuboresha maisha ya mwananchi , zimebaki ngonjera na mikakati isiyo na matokeo yoyote.

Huduma zote za nchi hii zimedorora , maofisi sasa yamekuwa kama kambi za Mafunzo ya JKT kwa wahitimu wa kidato cha 6 , hali ni mbaya mno !

Nchi nzima watu wanajuta na wengine wanatupongeza kwa tulichokisimamia , lakini ndio hivyo tena .........

MAJUTO NI MJUKUU .
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,887
2,000
Sasa EDO angebadilisha nini na hali kalelewa humo humo CCM? Kwani CHADEMA au niseme UKAWA kwa ujumla haina watu wenye sifa za kugombea nafasi hiyo mfano akina Safari, Baregu na wengineo ambao nina hakika wapo japo hawana majina makubwa!
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,552
2,000
Tulipokuwa tunapiga kelele majukwaani , kwamba hiki chama hakistahili kuongezewa muda wa kuendelea kutawala nchi hii , maana kimechoka na hakina uwezo wala mbinu mpya , kuna waliotubeza sana na kutuona kama watu wenye tamaa tu ya madaraka .

Lakini sasa ni dhahiri kwamba wameshindwa kabisa kuboresha maisha ya mwananchi , zimebaki ngonjera na mikakati isiyo na matokeo yoyote.

Huduma zote za nchi hii zimedorora , maofisi sasa yamekuwa kama kambi za Mafunzo ya JKT kwa wahitimu wa kidato cha 6 , hali ni mbaya mno !

Nchi nzima watu wanajuta na wengine wanatupongeza kwa tulichokisimamia , lakini ndio hivyo tena .........

MAJUTO NI MJUKUU .

Mmoja wa Wawakilishi wakubwa wa Watanzania huyu hapa anaitwa W.Lwakatare Mb. chadema, msikilize anayepi ya kusema!
 

Puss

Member
Oct 23, 2016
65
125
Hakika magu anaenda kufeli mbaya kama hamumini subirini muone jama haelewi ufanyeje na kazi Alisha pewa
 

Pilitoni

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
1,118
1,500
Kwa wapinzani dizaini ya mbowe,lema, ,lissu,mnyika,mdee,msigwa,lowassa etc bora muongozwe na ngedere tu.Sijaona nchi yenye wapinzani wajinga wasioeleweka kama hii,hawajui nini wanasimamia,bora liende tu.Acha JPM afanye kazi
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
Sasa EDO angebadilisha nini na hali kalelewa humo humo CCM? Kwani CHADEMA au niseme UKAWA kwa ujumla haina watu wenye sifa za kugombea nafasi hiyo mfano akina Safari, Baregu na wengineo ambao nina hakika wapo japo hawana majina makubwa!
Ulikuwa ni ujinga wa kiwango wa PhD kutuletea EDo ili hali kulikuwepo na watu mahili ba wenye majina makubwa tu kipindi hicho. Iko wapi nguvu ya chadema kukemea ufisadi? Tunahuburi democrasia ili hali ndani ya chama chetu tunafanya ujinga ujinga(refer uchaguzi wa kanda Nyasa). Mbowe kapoteza credibility ya kuongoza chadema. Chadema siyo ya baba yake. Chadema ni ya watanzania aache democrasia ifanye kazi yake.
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,152
2,000
we mleta mada unavyodhani watanzania walichagua nani? au unataka kufananisha kazi ya luvuba na jecha na kazi watanzania?
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
7,938
2,000
Miafrika aliyeturoga alifia baharini

Watanzania walivyo waajabu 2020 wakipewa pombe na sukari sishangai wataichagua ccm watasahau yote.
 

Havizya

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,800
2,000
Mkuu bnafsi ni mwanachama hai wa chadema toka 1995 lakini huwezi kunishawishi kwa hoja za kishabiki na unafiki juu ya Lowasa. Dr. Slaa was the best 2015.

Kws upuuzi huu mwaka 2020 nitachoma kadi yangu ya chama kama Lowasa atqgombea kupitia chadema.
Kachome leo, who and what are you bw???!
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
mimi mtanzania na walaa sijuitiiiii kabisa, bora huyo kuliko white hair Lowasa..., na walaa sijuti kura yangu nimempa na tuta nyoka naendele kunyoshaaaa mpaka poh. mlikua kwenye right truck ila kuja kumpa mamviiii mlichemshaa.
Sure. Kosa kubwa ni kumpa mamvi. Wametufanya watanzania kuwa mazoba wa kugeuzwa kama chapati. Nasema hivi wenzangu mtageuzwa kadri ya matakwa ya mwenyekiti na mtakapopata akili ya kuhoji itakuwa too late. Mbowe is now boring. He longer fits to what he was. Vijana ni taifa la kesho lkn BAHATI mbaya sana kils kitu tunasema ndio. Niwe muwazi kura yangu 2015 ilikuwa hivi:
Rais-Hashim Rungwe
MBUNGE: Chadema
Diwani: Chadema.
Siwezi kuchagus mtu ambaye Siku zote viongozi wetu walituhubiria kuwa ni fisadi. Mtu ambaye walimosoa kwa nguvu zote. Then 2015 unaniletea Lowasa, wajinga ndio walimpigia kura. Kama 2020 atakuwa EDO tena nitampigia mtu yeyote mwenye uelekeo ila sio ccm.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom