Niomi kaka
Member
- Feb 28, 2025
- 66
- 131
sema Leo nimefurahi sana,,
kama na muona mzee sokwe
kama na muona mzee sokwe
Hujawahi kutupa tango pori.Keep going JWTZ
Britanicca
Amemwambia mwanae afanye anunue mashine za kuchimba makaburi kizimkazi maana kuna mawe magumu sana yanafaanya watu wanashindwa kuchimba makaburi kwa hio kizimkazi idadi ya makaburi itaanza kuongezeka very soonbi chura atakubaliiiiii??
Ni hatari dangerous hazard mbaya sanaTarehe 29 October ni siku ya kuangamiza na kuchoma moto kitu au mtu yeyote anaye fungamana na ccm. Jamani kila mtu ajitahidi aue hata polisi wawili, nyumba za polisi za mitaani zichomwe moto .
Wajingajinga km nyinyi naanza kuwajaza ignore list haya na wewe Ingia humo kwenye ignore listWrite your reply...hahaha nyumbu mtatumia kila hila kulaghai mtashindwa
Huwa sielewi namna zao za kufikiria.Watasema uyo si askari ni mtu kavaa nguo za kijeshi apuuzwe yani mtu anaongea ukweli watasema tumpuuze
Kwa kosa lipi kusema ukweli? Ndio maana kasema kila kitu kwa uwazi kabisa hakuna alichoficha kwamba sasa hivi kilichobakia kuingizwa kwenye remote ni jeshi peke yake vingine vyote vimeshaingizwa kwenye remote ya wanaoiongoza serikali nyuma ya mfongo wa serikali limebakia jeshi tu na leenyewe wanaenda kulitumia dhidi ya wananchi sasa anasema hilo linabidi liepukwe CDF afanye jambo kuepusha asikubari kununuliwa na wanasiasa akawatosa wananchiKama kweli ni mwanajeshi huyu atakamatwa na kufungwa.
Just a matter of time.
Huo ni uhaini huo.Kwa kosa lipi kusema ukweli?