Wyatt Mathewson
JF-Expert Member
- Dec 22, 2017
- 10,771
- 25,419
Kuna kipigo kinatengenezwa hapa....
Soon atapatikana fala ageuzwe fursa!
Soon atapatikana fala ageuzwe fursa!
HahahaaHahah yaan ww ni sawa na wale ambao huwa watumia watu meseji Hovyo kwamba hiyo hela itume kwenye namba 0659755862
Hahah yaan ww ni sawa na wale ambao huwa watumia watu meseji Hovyo kwamba hiyo hela itume kwenye namba 0659755862
Sijui.Hahaha waganga wasikuhizi mnaowaendea hawawapi maelezo mazuri au nyie ndio hamuelewi mliyoambiwa.
Ok.Siri ya utajiri ni bidii yako kwa ile kazi unayoifanya huku matumizi yako yakiwa madogo kuliko unachokipata.
Wewe kama umekula faida kwa kuzunguka mpaka nje ya nchi ukitafuta tunguri imekula kwako,,,,, kumtapeli mtanzania awamu hii sio rahisi, labda uwe kibaka ukabe kwa nguvu [emoji23][emoji23]
Ok.Kuna kipigo kinatengenezwa hapa....
Soon atapatikana fala ageuzwe fursa!
Ok.Sasa hiyo classified ndo umetumia tayar wewe ni tajiri sio?
Watu wanatafuta pesa kwa mbwembwe
Mafekeche sifuri!Tantalila nyingi tu, mboyoyo za kutosha
Kwahiyo buku jero nabeba mzigo?Ni shunie tu mkuu mdada mmoja wa kawaida sana wala zile wishes zisikuogopeshe kabisa
Embu fanya utafiti ujue pia siri ya kupata mtaji pasipo kuja kuomba jf
Sent using Jamii Forums mobile app