Hatimaye nimeijua Siri ya wafanyabiashara matajiri

Hatimaye nimeijua Siri ya wafanyabiashara matajiri

Airmanula

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
3,524
Reaction score
5,785
Napenda mafanikio, napenda kua na mitazamo chanya ya kimaisha, napenda maisha mazuri, napenda utajiri, napenda pesa, napenda kusoma habari za matajiri wengi wa dunia hii Inaweza kua Africa au nje ya Africa..nikisema tajiri namanisha tajiri anyefanya biashara Fulani, tajiri anayefanya mziki, n.k.. hua nikisikilizaga story zao hua lazima kuna mahali kama panakuaga panarukwa hivi lakin baada ya kujipa nadhari kwamba lazima hio sehem inayorukwaga niijue hatimae nlipoingia chimbo na kutafuta kwa kina kupelekea hata kusafiri nje ya nchi na kupitia maonyo kadha wa kadha hatimaye nimeijua Siri hii

Kama ambavyo na mimi ningependa kupita hapo ila changamoto ipo ambayo naitaji mtu ambaye hela haimpi stress sana na ambaye anatamani kufanikiwa zaidi na zaidi either katika biashara au chochote tu basi ni share naye hii "classified information" tuweze kuona tunasaidiana vipi. Ni hayo tu.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda mafanikio, napenda kua na mitazamo chanya ya kimaisha, napenda maisha mazuri, napenda utajiri, napenda pesa, napenda kusoma habari za matajiri wengi wa dunia hii Inaweza kua Africa au nje ya Africa..nikisema tajiri namanisha tajiri anyefanya biashara Fulani, tajiri anayefanya mziki, n.k.. hua nikisikilizaga story zao hua lazima kuna mahali kama panakuaga panarukwa hivi lakin baada ya kujipa nadhari kwamba lazima hio sehem inayorukwaga niijue hatimae nlipoingia chimbo na kutafuta kwa kina kupelekea hata kusafiri nje ya nchi na kupitia maonyo kadha wa kadha hatimaye nimeijua Siri hii

Kama ambavyo na mimi ningependa kupita hapo ila changamoto ipo ambayo naitaji mtu ambaye hela haimpi stress sana na ambaye anatamani kufanikiwa zaidi na zaidi either katika biashara au chochote tu basi ni share naye hii "classified information" tuweze kuona tunasaidiana vipi. Ni hayo tu.




Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona umezunguka sana [emoji3] [emoji3] [emoji3] ungeenda moja kwa moja tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kua=kukua, kuongezeka
Kuwa=Kuwepo, to be.
Maneno haya tunayachanganya sana
 
Napenda mafanikio, napenda kua na mitazamo chanya ya kimaisha, napenda maisha mazuri, napenda utajiri, napenda pesa, napenda kusoma habari za matajiri wengi wa dunia hii Inaweza kua Africa au nje ya Africa..nikisema tajiri namanisha tajiri anyefanya biashara Fulani, tajiri anayefanya mziki, n.k.. hua nikisikilizaga story zao hua lazima kuna mahali kama panakuaga panarukwa hivi lakin baada ya kujipa nadhari kwamba lazima hio sehem inayorukwaga niijue hatimae nlipoingia chimbo na kutafuta kwa kina kupelekea hata kusafiri nje ya nchi na kupitia maonyo kadha wa kadha hatimaye nimeijua Siri hii

Kama ambavyo na mimi ningependa kupita hapo ila changamoto ipo ambayo naitaji mtu ambaye hela haimpi stress sana na ambaye anatamani kufanikiwa zaidi na zaidi either katika biashara au chochote tu basi ni share naye hii "classified information" tuweze kuona tunasaidiana vipi. Ni hayo tu.




Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo siri ya matajir ni kuomba mtaji siyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha waganga wasikuhizi mnaowaendea hawawapi maelezo mazuri au nyie ndio hamuelewi mliyoambiwa.
 
Back
Top Bottom