Hatimaye Miriam Odemba akiri kudanganya umri

Hatimaye Miriam Odemba akiri kudanganya umri

Shida mamodo wetu wengi wametoa mimba 20na yameshanyonyesha maziwa yako magotini au kama malapa sasa tutashine vp kimataifa
 
Duh Odemba! Aisee mwenye picha yake atupie,,mara ya mwisho nilimuona kwenye tangazo la levora kitambo sana.
 
Akihojiwa na mtangazaji ktk kipindi cha nevarna eatv amesema alilazimika kuongeza umri ili aruhusiwe kushiriki mashindano ya urembo kwani alikuwa chini ya miaka 18.

Nasikia hana uwezo wa kushika/kubeba mimba
 
Daa! Kumbe ni janga la taifa ila penda sana huyu mdada. Mwenye update za gwajima please mtujuze na huu uvumi ulioenea.
 
Namkubali sana huyu mrembo..nimemsikia kianzia niko primary. Penda sana odemba Miriam
 
Back
Top Bottom