Dunia inaenda kasi sanaWalituambia by 30s tayari tutakuwa na nyumba, gari, mke na watoto.
Kumbe 30s za wazee wako sio kama 30s za leo,
Mtu ana miaka 50s bado anaishi nyumba ya kupanga? 😂
Wazee, we are cooked.
Kila mtu ashinde mechi zake.
Kweli kabisa love is for, women children and dogs... A man is only respected for what he brings to the table.
Kuna jamaa alikuwa dereva wa gari la kampuni nilikuwa nafanya kazi, akija siku moja kua waken ndani ya gari tumetoka mahala akaniambia "am 38 na sioni nilicho fanya katika maisha yangu" it was so heart breaking.Dunia inaenda kasi sana
Sijui imekuwaje yaani kila kitu kimekuwa na mlolongo tu . Ukisema usome sana ajira hakuna na ukisema ujiajiri mtaji nao ni mbinde ( aisee inachanganya sana bora kuishi tu )Kuna jamaa alikuwa dereva wa gari la kampuni nilikuwa nafanya kazi, akija siku moja kua waken ndani ya gari tumetoka mahala akaniambia "am 38 na sioni nilicho fanya katika maisha yangu" it was so hear breaking.
Tukaishia kudiscuss mengi mpaka siasa, mpaka wanawake, mpaka ndugu... 😂 In short zama zinabadilika
That's why unapaswa kuto ishi kwa expectations, Ishi kutokana na kilicho mbele yako. Sometimes it's not our fault but those who led us here. We might be jus t outcomes of a system built by those before usAcha kabisa, kuna umri ukofika kama kuna vitu huja'accomplish lazima stress zikuandame!
Sema tunaishi tu!!
Things have gotten worse.Sijui imekuwaje yaani kila kitu kimekuwa na mlolongo tu . Ukisema usome sana ajira hakuna na ukisema ujiajiri mtaji nao ni mbinde ( aisee inachanganya sana bora kuishi tu )
Hebu fikiria una mawazo mazuri na yenye faida ukitaka kuyafanyia kazi kunakuwa na obstacles kibao.
Ukitaka mafanikio ya haraka labda uende kwenye siasa, kwenye siasa nako kuna mambo mengi. (Uchawa na ushirikina sana ) na kama dhamira yako ni ya kweli nenda Chadema na Chadema nako kupotea hapa duniani ni seconds sifuri tu.
Walituambia by 30s tayari tutakuwa na nyumba, gari, mke na watoto.
Kumbe 30s za wazee wako sio kama 30s za leo,
Mtu ana miaka 50s bado anaishi nyumba ya kupanga? 😂
Wazee, we are cooked.
Kila mtu ashinde mechi zake.
Kweli kabisa love is for, women children and dogs... A man is only respected for what he brings to the table.
Tusiishi kwa matarajio sio? Sawa mkuu...kama kweli inawezekana.That's why unapaswa kuto ishi kwa expectations, Ishi kutokana na kilicho mbele yako. Sometimes it's not our fault but those who led us here. We might be jus t outcomes of a system built by those before us
Misemo ya kujifariji.Maisha sio riadha kwamba wote tutafika kwa wakati mmoja,kila mtu ana muda wake na mapito yake...
Usijilinganishe na mtu yoyote yule kwenye maisha yako
Notedlove is for, women children and dogs... A man is only respected for what he brings to the table
Mi sijui hata kwanini tunaishiAcha kabisa, kuna umri ukofika kama kuna vitu huja'accomplish lazima stress zikuandame!
Sema tunaishi tu!!
Acha tu mkuu, kuna nyakati unaandamwa na hardships hadi unakosa majibu. Kwa nini tunaishi!!Mi sijui hata kwanini tunaishi
Najua, mkuu ila wanasema by 40 true life beginsHapana. Hapo naona bado ndugu.
Mtu ana 40 yrs.
hana nyumba, hana gari, hana mtoto, hana mke/mume, hana hela na hana kazi/biashara nzuri,
Hana mwanamke/mwanaume anayeeleweka.
Alafu Ukiangalia ndugu marafiki na agemate wako. Wako far way better.
kwenye Point hiyo ndio hasa utaelewa mid life crisis.