Hatimaye Mbowe atinga mahakamani

Hatimaye Mbowe atinga mahakamani

Unanini babuwee, mie gozi orijino si gamba babuwee.

faizambea aya maneno ya magomen huku waleta ya nini? Ujue maneno ayo ni kielelezo cha kuishia std6 kwa kuwa waliwahi kukucheza!
 
Hawaelewi heshima ya Dola na mahakama hawa, na wakiwachiwa watapandia watu vichwani. Waki-beep sisi tupige. Wasilete ubabe wa night club kwenye siasa.

Yani nimekupenda natamani hata nikuone hakyamungu
 
Mbona kagoda hawakamatwi wamekula bilioni 40 zetu na bado wanapeta!

Wale wa Kagoda wamevaa mashati ya kijani ndugu yangu na mafungu yale ya Kagoda yalimwingiza Mkulu pale magogoni, sasa unategemea panya wakamatane wenyewe kwa wenyewe?
 
faizambea aya maneno ya magomen huku waleta ya nini? Ujue maneno ayo ni kielelezo cha kuishia std6 kwa kuwa waliwahi kukucheza!

Ilmu yangu huipati hata chembe, mwana hizaya usiyejuwa vibaya wee, si ya dunia wala ya dini wala ya ulimwengu. Halafu unaanza kuwakejeli watu wa Magomeni? huoni hata haya? na wao ndio walio kukaribisha Dar? una nini weye? Kuchezwa muhimu babuwee, mimi sio wa kichen pati.
 
Ilmu yangu huipati hata chembe, mwana hizaya usiyejuwa vibaya wee, si ya dunia wala ya dini wala ya ulimwengu. Halafu unaanza kuwakejeli watu wa Magomeni? huoni hata haya? na wao ndio walio kukaribisha Dar? una nini weye? Kuchezwa muhimu babuwee, mimi sio wa kichen pati.
Sauti yako kama ya Salma Kikwete vile, ka si wewe basi utakuwa nduguye
 
Back
Top Bottom