Magna Carta
JF-Expert Member
- Jul 14, 2014
- 4,348
- 6,672
Ambiere heshima kwako
Kajamaa kalikua kanakukaba koo unabaki kung'aa sharubu tu unatafuta huruma kwa wapenz wasomaj.Hapana ushindi mtamu sio tano bila... Haunogi
Huu ni mtazamo wako ambao sihusiki nao... Kwakuwa ni haki yako... Ninachoweza kusema ni kwamba hauna uhalisiaKajamaa kalikua kanakukaba koo unabaki kung'aa sharubu tu unatafuta huruma kwa wapenz wasomaj.
Ila umemmis ndo maana unamsaka adi kitaani. Uongo?
Huu ni mtazamo wako ambao sihusiki nao... Kwakuwa ni haki yako... Ninachoweza kusema ni kwamba hauna uhalisia
Nyuzi nyingi, Kiranga anakuwa kuoga wa kujibu maswali, anataka yeye awe muuliza mswali tu.Lilikuwa linasemaje hilo swali?
Ndio maana nikamuuliza huyo mdau ni swali gani hilo?Nyuzi nyingi, Kiranga anakuwa kuoga wa kujibu maswali, anataka yeye awe muuliza mswali tu.
Kwa ufaham alio nao na maswali anayoulizwa huwezi uliza badala ya kujibu swali.
Japo nimefuatilia sana, wakana Mungu siku zote huishiwa hoja kana hawana mahali pa kuegemea ila kwenye utupu na hakuna.
Wakti mwingine tumia nguvu ya kule kilinheni, tuwe tunaheshiana kidogo.Ndio maana nikamuuliza huyo mdau ni swali gani hilo?
Saf sana, jiwe kuwa mkate hakika hio sayansi ya kiwango cha mwisho.Tayari mbona? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hatari sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]... Nitataka anioneshe bajaj halisi kwanza na sio picha yake
Ww hulifaham Mshana Jr wakat ulipanik ukatoka kweny hoja. Page 100+ unazunguka tuNdio maana nikamuuliza huyo mdau ni swali gani hilo?
Nimekuelewa mkuu. Usiku mwema
Ww hulifaham Mshana Jr wakat ulipanik ukatoka kweny hoja. Page 100+ unazunguka tu