Hatimaye Fastjet waanza safari na ndege zao "Mpya"

Hatimaye Fastjet waanza safari na ndege zao "Mpya"

Umeelewa swali lakini??
Mleta mada ameandika Hatimaye Fastjet waanza safari na ndege zao "Mpya", kumbe hizi ndege za Fastjet zimekodishwa Bulgaria so ni used, ndio nimemuuliza why aseme Fastjet kaleta ndege Mpya wakati ukweli ni kwamba ni used zimekodiwa Bulgaria.

ATCL anakujaje hapa??
Kuna tofauti kati ya Mpya na "Mpya"
Hukuwahi kujifunza matumizi ya hizi alama " " katika uandishi?Sisi wakati tunasoma ilikuwa ni Mada katika somo la Kiswahili,iliitwa "UTUNGAJI",ilisomeshwa kidato cha Tatu
 
Haya mapangaboi yaki expire yawekwe makumbusho hil vizaz vijavyo wajifunze tulikosa dawa na huduma muhim kwa ajil ya hiz ndege
Kukosekana dawa sio kwamba hakuna hela serikalini. Ni uzembe wa wizara. Hapa naangalia kama huyu waziri hatatumbuliwa basi ikifanyika reshufle sina uhakika kama atarudi.
Kupanga ni kuchagua na kila mtu ana mawazo yake. Hata wewe ungepewa ikulu leo usingeweza kumridhisha kila mtu kwa maamuzi yako. Ndo dunia ilivyo ila mafanikio ya ununuzi wa hizo ndege yataonekana kama zitasimamiwa vema
 
hao fastjet mnawakuza wakati hizo ndege hawana abiria wanapata taabu tuu juzi abiria wa mbeya wengine wameambiwa ndege imejaa jamaa zangu kama wakarudishiwa hela wakachukua ndege ingine ya mbeya sisi tuliambiwa tunaondoka saa mbili asubuhi tukaondoka saa moja usiku tunaambiwa tusubiri ndege kutoka ya Fastjet kutoka Mwanza kumbe wamekodi kulula.com kutoka SA naona wanaunga unga tuu barafu upo busy kuwapamba ili iweje Mkuu..
 
Air Bus ya Fastjet inatembea 910 km/h hizo walizokodi 720 km/h soma wasifu wake
 
0ab316c1ef18ad0f10bc3555b6b21237.jpg
 
Samahani, hii ndio bombadia, mali mpya, aisee, safi sana. Tumenunua kwa hela yetu wenyewe hii, loh, safi sana, aisee.
Sema kamekondakonda, ila katanenepa tu.
Kama hata chance ya kupeleka wafia mwenge na makada simiyu imeota mbawa, unatarajia katanenepa hako kweli?
 
Ni kikundi kidogo cha wazungusha mikono ndio wamekosa uzalendo, wananchi wengi tunapenda Tanzania yetu na tunaendelea kuisupport serikali chini ya raisi JPM.
Acha wafarijiane tu kwani hawana pa kushika!
wana maumivu ya kutosha!
Hawana namna ya kujinasua na aibu.
JPM kawapa za uso.
 
kampuni inafirisika barafu unawapamba humu abiria wa SA wengi wanapandishwa kulula ya Zanzibar Invisible futa uzi huu unawapoteza watu wakajua kuna ndege mpya kweli kumbe majanga huko...
 
Kuna tofauti kati ya Mpya na "Mpya"
Hukuwahi kujifunza matumizi ya hizi alama " " katika uandishi?Sisi wakati tunasoma ilikuwa ni Mada katika somo la Kiswahili,iliitwa "UTUNGAJI",ilisomeshwa kidato cha Tatu
Basi Sawa!!!
 
Back
Top Bottom