Hatimaye Dstv washusha vifurushi sasa ni Tsh 9,000 DSTV Poa

Hatimaye Dstv washusha vifurushi sasa ni Tsh 9,000 DSTV Poa

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,613
Kumekucha Dstv naona wameshusha vifurushi sasa ni 9000 tu kwa mwezi

Kifurushi hicho kinajulikana kama dstv poa kikiwa na channel zaidi ya 40

Wakati huo huo Azam wana cha 8000 channel zaidi ya 50

My take: Mwisho wa Startimes unakuja hakika wenzao wanashusha wao wanakimbilia hadi kifurushi cha chini 22000 huko.....
 
Kumekucha Dstv naona wameshusha vifurushi sasa ni 9000 tu kwa mwezi

Kifurushi hicho kinajulikana kama dstv poa kikiwa na channel zaidi ya 40

Wakati huo huo Azam wana cha 8000 channel zaidi ya 50


My take:Mwisho wa Startimes unakuja hakika wenzao wanashusha wao wanakimbilia hadi kifurushi cha chini 22000 huko.....
Tutaelewana tu mwisho wa siku kama mbichi ni zipi na mbivu ni zipi, this is Tanzania.
 
Kumekucha Dstv naona wameshusha vifurushi sasa ni 9000 tu kwa mwezi

Kifurushi hicho kinajulikana kama dstv poa kikiwa na channel zaidi ya 40

Wakati huo huo Azam wana cha 8000 channel zaidi ya 50


My take:Mwisho wa Startimes unakuja hakika wenzao wanashusha wao wanakimbilia hadi kifurushi cha chini 22000 huko.....
Hawa dstv hichi kifurushi cha 9000 channel zake hazina utofauti na watu wa startime
Screenshot_20210901-172451.jpg
 
Kumekucha Dstv naona wameshusha vifurushi sasa ni 9000 tu kwa mwezi

Kifurushi hicho kinajulikana kama dstv poa kikiwa na channel zaidi ya 40

Wakati huo huo Azam wana cha 8000 channel zaidi ya 50

My take: Mwisho wa Startimes unakuja hakika wenzao wanashusha wao wanakimbilia hadi kifurushi cha chini 22000 huko.....
Kama hakuna CNN, BBC, Al Jazira and the like ni kama bure kabisa.
 
Channel za Tanzania ni ngapi kwenye hicho kifurushi kwa maana hawashindwi kutujazia Channel za Baghladesh na Taiwan...
Mkuu local chanel za ndani hakuna wale ni wahuni tu kama wahuni wengine ajabu ni kwamba FTA kimataifa hasa chanel za Kenya, uganda na Rwanda nyingi zipo
 
Back
Top Bottom