Hatimaye Dr. Slaa amjibu Nape, aingizwa 'King'?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Points
2,000
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 2,000
Nape ni kijana ambaye mara nyingi kama siyo zote huwa mropokaji na hana khoja ya tija ni mtazamo ambao ni sahihi kabisa.

Nape alipodai viongozi wengi wa cdm wana kadi za ccm na huzilipia michango ya kila mwaka kimyakimya ungelitegemea cdm aidha kumpuuzilia mbali au kumpa mojawapo ya majibu yafuatayo:-

a) ccm wamekuwa mstari wa mbele kupokea kadi za wanachama wa upinzani ambao wameamua kujiunga na ccm badala ya kuzirudisha kwenye vyama husika kama kadi tajwa zinavyoweka bayana juu umiliki wa kadi husika. Kwa hiyo ccm kutarajia viongozi wa cdm kuzirudisha kadi za ccm kwa ccm ni unafiki. ccm ionyeshe njia kwa kurudisha kadi zote tajwa za vyama vya upinzani walizokabidhiwa khalafu ndiyo ije na maswali ya kuulizia kadi zao zilizoko upinzani.

b) Kama Nape anao ushahidi wa hilo angeliripoti kwa msajili wa vyama vya siasa kwa sababu ni makosa ya jinai kuwa mwanachama wa chama cha siasa zaidi ya kimoja.

c) Nape atoe ushahidi kwa tuhuma zake juu ya malipo ya michango husika kabla hajajibiwa.

Kwa kuchelea kutoa majibu tajwa na kukiri ana kadi ya ccm na kuwa anaienzi kikamilifu, Dr. Slaa kaingizwa "kingi" na Mpayukaji Nape kwenye nyanja zifuatazo:-

i) Je Dr. Slaa anaweza kuienzi kadi ya ccm kwa kuwa mwanachama mfu au kwa kuwa mwanachama hai kwa maana ya kulipia michango husika kila mwaka?

ii) Je kwa kuienzi kadi ya ccm ambayo ni mali ya ccm huku kila nafasi ikijitokeza Dr. Slaa hupokea kadi za ccm kutoka kwa wanachama wapya wa cdm ambao wanatoka ccm haoni yeye ni mnafiki? Dr. Slaa kadi yake kumbe kaibana lakini za ccm anapokea badala ya kuwaasa nao wazienzi au hata basi kubaini masilahi ya muda mrefu aliyonayo juu ya kadi husika........... badala ya kuzipokea kadi za ccm huku yeye binafsi ana masilahi mazito ya kuienzi kadi tajwa tena kimya kimya.

iii) Kwa kukiri kadi anayo na kuwa anaienzi anaonyesha jinsi ambavyo alivyo ndumila kuwili na kutia mashaka makubwa kama yeye siyo askari mamluki ndani ya cdm ambayo ccm humtumia kuidhoofisha badala ya kuimarisha. Mfano hai ni pale ambapo alidai ana ushahidi JK kaiba kura zake na hakupaswa kutangazwa Raisi lakini hadi leo kabana kimya na huo ushahidi (Kama kweli upo au kauli ya asiyekubali kushindwa) kama siyo kula sahani moja na mahasimu wake kisiasa ni nini?

iv) Kitendo cha kuwa na kadi ya chama ambacho Dr. Slaa siyo mwanachama kinakiuka masharti yote ya kadi hiyo sasa kama haheshimu masharti husika hivi sheria zetu kweli angelizithamini kama angelishinda uraisi?

v) Upeo wa Dr. Slaa nao unatia mashaka sana kama mitazamo hii haikumpitia kichwani kwake kabla hajatoa majibu husika na kutathmini athari zake.

Kweli upinzani tz ni kulitumika tumbo; kama ilivyo ccm, na ndiyo maana Dr. Slaa kabla hajakubali kugombea uraisi alihakikisha cdm inaingia mkataba naye kumlipa sawa na mbunge nafasi ambayo hatakuwa nayo kwa miaka mitano (2010-15) na hivyo kuleta upendeleo usiyo wa lazima ndani ya waajiriwa ndani ya cdm....Kumbuka "Some animals are equal but others are more equal than others"............Orwellian principle
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
kwa hiyo CCM inamuhesabu kama ni mwanaccm,yaani ni kati ya wale milioni 5!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
Ndiyo slaa ni active member na analipia ada zote za wamachama huko anazuga tuuu kwa ushahidi njooni mjengoni mpewe data zote.na c slaa tu lipumba,hamad,zito,mbowe wote ni wanaccm
 
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
661
Points
225
Age
30
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
661 225
pumba tupu prdsha za m4c duu mnataman mwaka uish mapema nakuambia na bado m4c with no apologic
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Dr Slaa sasa kadi ya CCM unakaa nayo ya nini wakati wewe upo Chadema. Mbona wale wanarudisha kadi kwenye mikutano yako uambii wakae nazo kama kumbukumbu.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,152
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,152 2,000
Dr Slaa sasa kadi ya CCM unakaa nayo ya nini wakati wewe upo Chadema. Mbona wale wanarudisha kadi kwenye mikutano yako uambii wakae nazo kama kumbukumbu.
acha umbumbumbu .... una gubu la chadema wewe
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Nakumbuka wakati Wasira (Tyson) anarudi CCM,akitokea NCCR Mageuzi,alidai kadi yake ya NCCR,ataitunza iwe kumbu kumbu. Ina maana naye bado ni mwanachama wa NCCR?
Kwa hiyo Dr Slaa ameamua kumuiga Wassira?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,601
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,601 2,000
Dr Slaa sasa kadi ya CCM unakaa nayo ya nini wakati wewe upo Chadema. Mbona wale wanarudisha kadi kwenye mikutano yako uambii wakae nazo kama kumbukumbu.
point ya msingi hii
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Points
1,225
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 1,225
Dr Slaa sasa kadi ya CCM unakaa nayo ya nini wakati wewe upo Chadema. Mbona wale wanarudisha kadi kwenye mikutano yako uambii wakae nazo kama kumbukumbu.
Maanzi kayanza, kwani kadi nini? weye mbona una vya watu vingi!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Acha uzushi wewe, alikufuata kwenu ndio akakwambia hayo?

Mijitu mingine sijui inatabia gani, kama wewe ni mwanamme basi ulizaliwa kwa makosa na kama ni mwanamke basi wewe ni hung soy yeng
Hakuna uzushi hata ukikasirika lakini kaa ukijua Dr Slaa bado anayo kadi ya CCM.
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Points
0
Age
66
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 0
Kuelekea 2015 bado mengi tu tutayajua.Nyie endeleeni tu na sarakasi zenu.Nasisitiza kuwa WANASIASA WOTE NI WAHUNI,WAZANDIKI NA WASIO NA HURUMA.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Hakuna uzushi hata ukikasirika lakini kaa ukijua Dr Slaa bado anayo kadi ya CCM.
Thread uzipendazo hizi ha ha ha. Jembe la CCM Online. Mkuu vipi hapa naona HUDAI USHAHIDI
 
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
1,813
Points
1,500
magombe junior

magombe junior

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
1,813 1,500
mh!!! kweli nimeamini watu wako kwa ajili ya kuyatumikia matumbo yao na si wananchi kama wanavyohubiri,we kama kiongoz makini kadi mbili za NINI??????
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Je Nape naye analipia kadi yake ya CCJ? Maana Nape Sitta, Mwakyembe walipovuliwa gamba na Mpendazoe kuwa walianzisha chama cha Jamii (CCJ) hadi kesho hawajawahi kutoa majibu yanayoingia akilini.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Thread uzipendazo hizi ha ha ha. Jembe la CCM Online. Mkuu vipi hapa naona HUDAI USHAHIDI
Mtoto wa kiume unapenda sana kucheka...mie nachangia thread nyingi na majukwaa mengi nipo...naona mzimu wa Ritz, unazidi kukutafuna na bado.
 
Last edited by a moderator:
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Pro-Chadema ebu kuweni mfano wa Dr Slaa kadi zenu za CCM zitunzeni.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mwanangu Yericko Nyerere punguza hasira hadi unaongea kichina. Umewahi kusoma kitabu cha Tzu te ching? Kitafute utafaidika sana.
 

Forum statistics

Threads 1,283,852
Members 493,850
Posts 30,803,093
Top