Hatimaye @Bishanga afulia live live!

Ni wachache sana tunaoweza kumkuta Bishanga hapo alipo muda huu.
 
Last edited by a moderator:
Ukiona MTU mzima anapenda hela mshauri aoe m-pesa au ATM
 
Mi namjua vema huyu jamaa...!
Kwanza nataka hata bundle nisimpe tena maana anaweza kuja na majigambo kumbe anatumia bundle la msaada

Punguza basi kumpondea,,,, mi roho inauma ati!!!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…