Hatimae Ufaransa yawanasa magaidi walioua watu 12

Hatimae Ufaransa yawanasa magaidi walioua watu 12

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
2,931
Reaction score
4,550
Ufaransa Imefanikiwa Kuwaua Ndugu Wawili Waolifanya Mashambulizi Ktk Ofisi Za Gazeti Na Kuua Watu 12 Akiwemo Na Mhariri,magaidi Hao Walikuwa Wamejificha Kwenye Ghala Nje Ya Jiji La Paris,Police Walipata Taarifa Za Kiinjelijensia Na Hivyo Wakavamia Eneo Hilo Na Taarifa Zinasema Kuwa Kulikuwepo Na Kurushiana Risasi Kabla Hawajauawa.SOURCE:mimi mwenyewe,kama huamini acha.
 
Yah. Niliiona BBC World News. Kwa wenzetu Intelligencia yao inafanya kazi vizuri sana. Hawababaishi kama hawa wa kwetu. Inteligensia ya polisi wetu huwa inatabiri kwenye mikutano ya CHADEMA kutatokea ghasia tu.
 
Tayari wako kwenye makao ya milele waliyojitakia. Moto usiozimika na wala funza wao hawafi.
 
Hao "magaidi" kwanza waliua magaidi 12 kabla hawajauliwa wao
 
Naamini sasa wako BIZE wanajinafasi na wale Mabikira 70 wenye makalio makubwa walioahidiwa na mtume wao naona sasa hivi wanajilipa bila shida.
Mungu awalaze mahala pema peponi. wamekufa wakitetea uislsmu.
 
Naamini sasa wako BIZE wanajinafasi na wale Mabikira 70 wenye makalio makubwa walioahidiwa na mtume wao naona sasa hivi wanajilipa bila shida.

Bila kusahau hao mabikra wana macho makubwa kama vikombe. Zaidi wapo wa kiume na wa kike , hapo inakuwaje?
 
Naamini sasa wako BIZE wanajinafasi na wale Mabikira 70 wenye makalio makubwa walioahidiwa na mtume wao naona sasa hivi wanajilipa bila shida.

Bora walioahidiwa mabikira 72 kuliko wale ambao ushoga na usagaji ni sehemu ya ibada mpaka viongozi wakubwa wa dini duniani walikutana kujadili kuupitisha ushoga kweli kuna dini hapo.
 
Yah. Niliiona BBC World News. Kwa wenzetu Intelligencia yao inafanya kazi vizuri sana. Hawababaishi kama hawa wa kwetu. Inteligensia ya polisi wetu huwa inatabiri kwenye mikutano ya CHADEMA kutatokea ghasia tu.
Mkuu wenzetu kule wanajua nini wanachofanya, kila mtu kwenye kazi yake, kwanza anafanya kazi anayoipenda na hata akipata majanga anajua familia yake itaendelea kuishi kama vile yupo, kwani serikali itawajari na atakumbukwa milele kwa ushujaa wake uliotukuka!! Sio hapa tuna kuwa wanafiki tu siku ya mazishi ndio utawaona wanajifanya wanauchungu na ahadi tele ukishazikwa tu, basi kama una kumbuka sakata la familia la yule askari polisi aliyeuawa akiokoa mabilioni ya pesa pale ubungo mataa nadhani ilikuwa 2007!!Mahita akaahidi watoto wake watasomeshwa hadi chuo kikuu, wako moro wanatabika ile mbaya seeikali ilipoulizwa inadai hiyo ahdi hawaikumbuki!!! Ndio maana kwenye mikasa lazima askari muogope!! Lakini wenzetu kwanza hayo majeshi yao wameyagawa katika vikosi mbalimbali kulingana na kazi husika (specialization) kama ni mambo ya kuokoa mateka wapo watu wa kazi hiyo kama ni wizi wa mabenki wapo, kama ni ugaidi wapo, kuna kama kikosi cha SWAT, shughuli yake huyo mmoja ni sawa na makomandoo kama 50 wa jwtz!!! Na kama mabasi 4ya ffu!! Kwani hapa hata kazi ni zile mwanangu hana kazi njoo huku , kwanza kitendo cha watu wanavamia ofisi huku wamevaa mask baada ya masaa kadhaa tu wamesha julikana na kuanza kutafutwa sio mchezo!!! Hapa kwetu ni mungu ndio anatulinda tu jamani, hatujawahi pata changamoto kubwa, hata hizo anazopata kenya tu si zitatusumbua sana!! Kwanza kuanzia wanajeshi wetu hawako kikazi utakuta mtu li jitambi hilo eti mwaanjeshi!!!yaani tukio la jana utadhani mtu unaangalia move ya action kumbe watu wako kazini!!! Halafu chaa ajabu hata maaskari wa kike nao wako fit!!hapa kwetu imebaki ni misifa ya kijinga tu eti kuongeza idadi ya washukiwa wa panya road nayo kova anaona ni sifa!!! Kufikia mwishoni mwa jan atakuwa amefikisha idadi ya 6000!!! Aliokamata.
 
Yah. Niliiona BBC World News. Kwa wenzetu Intelligencia yao inafanya kazi vizuri sana. Hawababaishi kama hawa wa kwetu. Inteligensia ya polisi wetu huwa inatabiri kwenye mikutano ya CHADEMA kutatokea ghasia tu.

kweli mkuu,police wa Tanzania wajinga sana.
 
Hawa mashahid walituondolea kirusi cha kashfa katika imani ,sisi tuna furaha sana kwa yaliyoyakuta na sisi tunatamani njia waliopitia wao
 
Naamini sasa wako BIZE wanajinafasi na wale Mabikira 70 wenye makalio makubwa walioahidiwa na mtume wao naona sasa hivi wanajilipa bila shida.

ni kweli,maana shetani anahitaji kutetewa,ingekuwa Mungu yeye anajitosheleza hahitaji mwanadamu aliyemuumba mwenyewe kwa udongo eti amtetee,uislamu ni dini maalumu kabisa kutoka kuzimu.
 
Yah. Niliiona BBC World News. Kwa wenzetu Intelligencia yao inafanya kazi vizuri sana. Hawababaishi kama hawa wa kwetu. Inteligensia ya polisi wetu huwa inatabiri kwenye mikutano ya CHADEMA kutatokea ghasia tu.

Mkuu si umehamia ACT na broo au??? Nway karibu tena "Chagadema"... Mengine niyaache JF rules haziruhusu... ntabanika bure..
 
Back
Top Bottom