"shit?"
usiwe bendera,dont reply to a post when you've constipation you will always write foolish
duh, unajua kukomaa na wanaokuvuruga humu!!!unatisha!
anajivuruga mwenyewe!ona washampiga ban
ye si natuona wote watoto wenzie humu!hee,mara hii kashapigwa ban!!!????
ye si natuona wote watoto wenzie humu!
jamaa kazidi dharau na kugha chafu...mi nilimwambia aache dharau akaniona namtania...ona sasa!!nilijua tu hii thread ingeishia hivi!
ngoja akajipange upya then aje hapa na ID nyingine muda si mrefu!
Banned Array
Join Date : 27th March 2012
Posts : 252
Rep Power : 0
Likes Received17
Likes Given2 umeona matokeo ya mitusi yako enh!Kidotulotokordwak
Sipati picha kifungo chake kinaisha sawa na Natalia
sikilizia collabo lao
Sipati picha kifungo chake kinaisha sawa na Natalia
sikilizia collabo lao
hahahahahah uwiii... Najaribu kupata picha, .