Hatari ya kupotea kwa usingizi

Hatari ya kupotea kwa usingizi

Alafu unakuta makapuku kama sisi nao tunakosa usingizi, wa kina Elon musk wao wanakesha kutengeneza gari zinazo weza kupaa, sie tunakosa usingizi kwa kuangalia reels?

Tumelaaniwa sie
 
Shida ya usingizi sio sana... Ila tatizo ukikata usiku ndio bhas tena nabakia macho wazi hadi asubuhi muda wa kuamka. Hii inafanya niogope kulala mapema. Kwa sababu ukikata saa Saba maana yake ni kujigeuza geuza tu hadi muda wa kudamka.
 
Shida ya usingizi sio sana... Ila tatizo ukikata usiku ndio bhas tena nabakia macho wazi hadi asubuhi muda wa kuamka. Hii inafanya niogope kulala mapema. Kwa sababu ukikata saa Saba maana yake ni kujigeuza geuza tu hadi muda wa kudamka.
USINGIZI unaenda ukipotea 😅😅
 
Hili tatizo kwangu ndio limekuwa kubwa sana.... Nakoelekea naweza jikuta nalazimika kutumia Valium....
 
Back
Top Bottom