Hatari ya kupotea kwa usingizi

Hatari ya kupotea kwa usingizi

Jisemee wewe mi nionavyo watu wakipata nafasi ya kulala huitumia ipasavyo maana kwanza, usingizi sio ombi ni hitaji la mwili.. utapata shida yakutokupata usingizi ikiwa mwili wako unakasoro fulani.. mi naona changamoto ni majukumu tu ndio yanawafanya watu wasiwe wanalala kwa wakati lakini sio kwamba watu wanapoteza usingizi!, usingizi upo tu kama unapitia changamoto yakutokupata usingizi basi waone wataalumu ndugu.
Nitafanya hivo. Asante Kwa ushauri mzuri
 
Back
Top Bottom