Hatari!hatari!hatari kubwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari!hatari!hatari kubwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Myakubanga, Dec 24, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    this post was deleted by eliah kamwela

     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Elia Kamwela.... Naomba kujua haya.....


    1. Kabla sijasema lolote lile ningependa nijue wewe level yako of education ni ipi?
    2. Kwa nini ni muoga kiasi hicho kwa wanawake ambao waona wamekuzidi?
    3. Hio Research umefanyia wapi?
    4. Wewe ushawahi toka na mdada msomi?
    Then tuendelee na Mjadala....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    usikurupuke
    hayo mambo tumeshayajadili mno hapa
    kuna threads tele.....
    na kuna watu wana wake zao wa miaka kadha na ni wasomi kupita maelezo
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Mmmh...hiyo research yako ilihusisha wanawake wangapi...dunia nzima au Tanzania pekee...Dar nzima au mtaani kwenu??
    Kama wewe umekutana na wenye dharau POWLEEE..Hizo dharau,viburi na tabia zingine mbaya ni hulka tu ya mtu..wala havisababishwi na bachelors degree au Masters....#Sidhaaani.:smash:
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    DUH UMEPOTEA KIJANA...WISHING U DELIGHT X-MASS

    [​IMG]
     
  6. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    duh!inawezekana eeeeh! ila insecurity to a grown man is not beautfull!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    This message has been deleted By Eliyah
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,271
    Likes Received: 4,250
    Trophy Points: 280
    pole sana
    kwa kufuta msg yako inadhihirisha ulivyokurupuka.
    Uwe na siku kuu njema
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    This message is loading...
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Hakuwa serious....alikuwa anacheza kidali po!
     
  11. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Is writing a message........
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Huyo alitakiwa arukishwe kichura chura kwanza labda akili ingechangamka!
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    alafu unajua kuna ukwel kwenye hilo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mie sina elimu ya chuo wala fomu six
    lakini mme wangu hulalamika kwamba ni mbishi sana
    mie ni mama wa nyumbani
    sina mtu wa kunisaidia na nina watoto 3
    akirudi anataka nimpokee
    na kila kitu kiwe sawa hasa usiku
    kanifungulia kiduka cha makorokocho mbele ya nyumbani kwetu
    na muuzaji ni mie

    analalamika mie mbishi sana sababu huwa nakataa kumpokea.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Crap.
    crap.
    crap.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,653
    Likes Received: 20,247
    Trophy Points: 280
    ...Men of quality are always not threatened by educated Women.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    No research, no right to speak. Tupe credentials, research, statistics, methodology na previous peer review.

    Mi kuna mmoja anapiga PhD yake namfuatilia, katulia kuliko most of these chickenheads.

    Muhimu uwe na Daktari wako mwenyewe nyumbani.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Na kweli ni hatari kuwa na watu wenye mawazo kama yakwako. Enheee we bintio hutomsomesha ehhh?
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,653
    Likes Received: 20,247
    Trophy Points: 280
    Goodluck and all the best. Hahahahahahaha lol! Hapo kwenye nyekundu. :):)

     
  20. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    maadamu alisema si wote basi mimi nitaoa mwenye masters of education ila si wa sociology ambao huwa ma feminist na wanajua sana ishu za gender
     
Loading...