Hataki kuvua gamba


Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
180
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 180 160
263.jpg


mwana CCM asiyekubali kujivua gamba
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Duh! Lakini safari HAKIKA watajivua tu! Wapende wasipende. Ha2takubali hata kidogo. Shenzi taip!!
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
kwa jinsi hayo magamba mguuni yamekomaa huyu atakuwa EL
 
K

kanunha

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
K

kanunha

Member
Joined Sep 6, 2011
18 0 0
We "KAMGANGA" Igunga wamekushtukia vua faster Magamba hayo.
 
S

strit boy

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
0
Age
32
S

strit boy

Member
Joined Aug 24, 2011
87 0 0
Yani kuna watu hata haya hawana hata gamba kulivua tu hadi wasemwe weeeeee pengi hata lisivue linajida kama halisikii.Cha ajabu mkilisema kwa mahakama kuna mijitu tena inatoka inawatetea yani kama vile laaana si laaana, balaaa si balaaa,kulongwa si kulongwa, Mi nafikiri kama ukishindikana tena hapa afatwe mama yake aulizwe na mkanye mwanae mi nafiki atamuelewa mama yake mzazi maana serika imeshindwa.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
But nashindwa kuelewa maana ya mwana-ccm kujivua gamba.Mwana CCM akienguka CCM niyeye ndo kajivua gamba au chama cha CCM ndo kimejivua gamba?Kama Mwana CCM ndo kajivua gamba basi CCM ndio gamba lenyewe na kama chama cha CCM ndo kinakuwa kimejivua gamba,basi mwana CCM aliyeenguliwa ndo gamba lenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,470