Mkereketwa_Huyu
JF-Expert Member
- Feb 19, 2011
- 10,587
- 7,975
HATAKI TUSEX DOGGY STYLE NIFANYAJE
Habari za siku wana JamiiForums.
Polen na majukumu ila niwaombe radhi km ntatumia lugha ya matusi nia yangu hasa ni kufulisha habari na kuondoa bla bla nisiwachoshe twende kwenye mada
Kwa miaka kadhaa nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake madhaa lakini kati yao wote hamna aliewahi kugoma kusex doggy style. Sasa tatizo ni msichana wangu mpya; hatak tusex doggy style tukiwa room huwa tunakuwa free kufanya mambo yote lkn nikimgeuza hugeuka bila shida shida inakuja wakati namset ili niingie ananyanyua mgongo hali inayopelekea kuleta ugumu kuingia sasa inanibid nianze kumset tena nikifanikiwa nikitaka kuingia ananyanyua mgongo uku akinioneshea ishara kwamba hapana na baada ya hapo hukataa kabisa nimejaribu sana lakini wapi, kila siku hali ipo ivyo.
What do i need to do?
Sema shida unaumia ila kuna uwezekano Mkubwa huu ni ukweliHii si kwel sababu nimrwah kuwa na wanawake ambao wamewah fanyiwa ivyo huwa sio wabish kwenye doggy style s3ma huwa wako makin ukihama njia tu fasta lazima wachomoke na lazima mgombane
Kwani yeye mbwa?HATAKI TUSEX DOGGY STYLE NIFANYAJE
Habari za siku wana JamiiForums.
Polen na majukumu ila niwaombe radhi km ntatumia lugha ya matusi nia yangu hasa ni kufulisha habari na kuondoa bla bla nisiwachoshe twende kwenye mada
Kwa miaka kadhaa nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake madhaa lakini kati yao wote hamna aliewahi kugoma kusex doggy style. Sasa tatizo ni msichana wangu mpya; hatak tusex doggy style tukiwa room huwa tunakuwa free kufanya mambo yote lkn nikimgeuza hugeuka bila shida shida inakuja wakati namset ili niingie ananyanyua mgongo hali inayopelekea kuleta ugumu kuingia sasa inanibid nianze kumset tena nikifanikiwa nikitaka kuingia ananyanyua mgongo uku akinioneshea ishara kwamba hapana na baada ya hapo hukataa kabisa nimejaribu sana lakini wapi, kila siku hali ipo ivyo.
What do i need to do?
Mng'ate.HATAKI TUSEX DOGGY STYLE NIFANYAJE
Habari za siku wana JamiiForums.
Polen na majukumu ila niwaombe radhi km ntatumia lugha ya matusi nia yangu hasa ni kufulisha habari na kuondoa bla bla nisiwachoshe twende kwenye mada
Kwa miaka kadhaa nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake madhaa lakini kati yao wote hamna aliewahi kugoma kusex doggy style. Sasa tatizo ni msichana wangu mpya; hatak tusex doggy style tukiwa room huwa tunakuwa free kufanya mambo yote lkn nikimgeuza hugeuka bila shida shida inakuja wakati namset ili niingie ananyanyua mgongo hali inayopelekea kuleta ugumu kuingia sasa inanibid nianze kumset tena nikifanikiwa nikitaka kuingia ananyanyua mgongo uku akinioneshea ishara kwamba hapana na baada ya hapo hukataa kabisa nimejaribu sana lakini wapi, kila siku hali ipo ivyo.
What do i need to do?
Sababu anajua Kifuatacho ITV......HATAKI TUSEX DOGGY STYLE NIFANYAJE
Habari za siku wana JamiiForums.
Polen na majukumu ila niwaombe radhi km ntatumia lugha ya matusi nia yangu hasa ni kufulisha habari na kuondoa bla bla nisiwachoshe twende kwenye mada
Kwa miaka kadhaa nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake madhaa lakini kati yao wote hamna aliewahi kugoma kusex doggy style. Sasa tatizo ni msichana wangu mpya; hatak tusex doggy style tukiwa room huwa tunakuwa free kufanya mambo yote lkn nikimgeuza hugeuka bila shida shida inakuja wakati namset ili niingie ananyanyua mgongo hali inayopelekea kuleta ugumu kuingia sasa inanibid nianze kumset tena nikifanikiwa nikitaka kuingia ananyanyua mgongo uku akinioneshea ishara kwamba hapana na baada ya hapo hukataa kabisa nimejaribu sana lakini wapi, kila siku hali ipo ivyo.
What do i need to do?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kumbuka kunawa kwa kutumia barakoa kwenye maji tiririka na kuvaa santaiza kujikinga na virusi vya korona.
HATAKI TUSEX DOGGY STYLE NIFANYAJE
Habari za siku wana JamiiForums.
Polen na majukumu ila niwaombe radhi km ntatumia lugha ya matusi nia yangu hasa ni kufulisha habari na kuondoa bla bla nisiwachoshe twende kwenye mada
Kwa miaka kadhaa nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake madhaa lakini kati yao wote hamna aliewahi kugoma kusex doggy style. Sasa tatizo ni msichana wangu mpya; hatak tusex doggy style tukiwa room huwa tunakuwa free kufanya mambo yote lkn nikimgeuza hugeuka bila shida shida inakuja wakati namset ili niingie ananyanyua mgongo hali inayopelekea kuleta ugumu kuingia sasa inanibid nianze kumset tena nikifanikiwa nikitaka kuingia ananyanyua mgongo uku akinioneshea ishara kwamba hapana na baada ya hapo hukataa kabisa nimejaribu sana lakini wapi, kila siku hali ipo ivyo.
What do i need to do?
Mpeleke polisi.
Hajawah niambia sababu kinachatokea ni m
Kwamba nikimgeuza anageuka ila nikimset kabla cnaingia lazima anhanyue mgongo bora angekua anakataa ata kisetiwa ingebid nimuulize