Hataki 'doggy style' nifanye nini?

Kwani lazima, si kuna staili nyingi tu mpka umuinamishe mtu hvyo ya nn wakati hapendi! Usiwe mbinafsi kufurahisha nafsi yako tu heshimu ma hisia za mwenzako pia.

Siku nyingine katika maongezi unaweza kumuuliza tu baby mbona staili fulan huipendi?! Mm mwenzio naipenda na huwa naenjoy sana. Muongee pamoja siyo kumuinamsha tu kama mbwa
 
Basi achana naye
 
Kwani ulipo muuliza sababu kwanini anakupa hizo ishara alikujibu nini ? Na kwanini anatakaa hiyo style ?
 
Nimeupenda huu ushaur leo tukikutana ntamwambia
 
MKUU sio lazima doggy style
.MPE TWIGA ANAKUNYWA MAJI.... MPE RKO ya UNDERTAKE...hyo dk 2 tu mkuu unabwabwaja maneno hayaeleweki...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…