Hataki 'doggy style' nifanye nini?


Utamvunja mgongo mtoto wa watu sio uone sifa kumkunja mgongo mtoto wa watu
 
NA SISI TUKUFANYE NINI? Ulimtafuta mwenyew bila kutushirikisha. Na mnazidi kukutana huko gesti bila kumjulisha hata mood wa hapa JF. Tafuta wale wa zamani waliokubali uchafu wako... U TOTO NI SHIDA....
 
Kwani lazima? Acheni kufanya style za wanyama ndo maana ufirauni hauishi.
 
Umeandika kwa hisia sanaaaa. Ina fikirisha
 
NI KWELI MAANA VIJANA SIKU HIZI WALIO WENGI ZERO CREATIVITY. HATA MPIRA UNA STYLE NA MBINU NYINGI. UKIONA MPINZANI KAGOMEA MIPIRA VICHWA HAMIENI KUPIGA MASHUTI NJE YA 18. PIGENI PASI MPAKA 1000, ALAFU HII STYLE MIMI HATA SI MIND SANA KWA SABABU NATAKA TUANGALIENI USONI SIO VISOGONI...............................................................
LAKINI WATU KUKARIRI TU, UTASIKIA UKIMUWEKA DOG SYLE ATAIMBA KIKWAO. WENGINE WANAIKATAA KWA SABABU WANA EXPERIENCE KULAWITIWA. SASA HATA SHARI
 
Wengine sie watazamaji tyuuh, hata hatujui nn kinazungumziwa hapa. Lol
 
MBONA UNATAJA MANENO MAGUMU, MPAKA NATENGENEZA PICHA YA HATARI KICHWANI...........ANAPIGA NANI HILO TARUMBETA? FUNGUKA HEBU
Tarumbeta anakuwa ni mwanamke,,

Ipo style fulani unakuwa umeushika mguu mmoja wa mwanamke kama npiga tarumbeta.
 
weye watoka visiwani weye akuhofia waeza tumia jembe vibaya weye πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€
 
mpige kofi la mgongoni

Thank me later
 
Hii style nimeacha kutumia kitambo..kila nikajaribu kwa mtoto nikipiga tako kadhaa anachomoa anasema anaumia labda kwa kicheche aliyeshindikana ndo huwa wanavumilia ila baadae kidogo wanasanda..ila sijui wanaumiaje ,wadada toeni uzoefu
Ni kweli wanawake wengi dog style wanadai wanaumia ,ni wachache sana wanaimudu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…