Hata wao walishindwa kuzuia tabasamu lao!

Hata wao walishindwa kuzuia tabasamu lao!

Tuukatae mfumo huu , mimi naukataa leo kesho na hata kesho kutwa.
Ngoja nijaribu kudodosa haya uliyoandika kwenye bandiko lako lote: Hivi inawezekana hata Samia mwenyewe anafuata tu maelekezo toka juu?
Ni kama nimeuliza swali ambalo kila siku linajibiwa humu JF na kwingineko.
Lakini kweli hilo ndilo jibu sahihi? Kwamba hata Samia anafuata maelekezo tu toka juu?
 
Wanamcheka Lisu kwamba alivyo mjinga a anakubali kulogwa na Msigwa.

Atakaa huko Magereza mpaka achakae.
 
Kuna mambo huwa hayazuiliki. Yanakuja tu au yanatokea tu kiasili.

Mapema leo wakati Mchungaji Msigwa anasalimiana na Mheshimiwa Lissu, maafande wa Magereza walishindwa kuzuia tabasamu kwenye nyuso zao.

Achana na maneno yangu. Picha huongea maneno zaidi ya elfu. Jionee mwenyewe.

View attachment 3634933

Naamini hao maafande kisirisiri wanamkubali sana Lissu.
Lilivyo taahira linaweza kuagiza huyu mama Afande atumbuliwe!
 
Kuna mambo huwa hayazuiliki. Yanakuja tu au yanatokea tu kiasili.

Mapema leo wakati Mchungaji Msigwa anasalimiana na Mheshimiwa Lissu, maafande wa Magereza walishindwa kuzuia tabasamu kwenye nyuso zao.

Achana na maneno yangu. Picha huongea maneno zaidi ya elfu. Jionee mwenyewe.

View attachment 3634933

Naamini hao maafande kisirisiri wanamkubali sana Lissu.

View: https://youtu.be/5jp-L8sr0uY?si=Bm7xt5MBKs9unxOo
Absolutely, imekaa vizuri..

Halafu yule dada askari magereza wa kulia juu, moyo wake unafarijika sana..

Namsikitikia kuwa, pengine Abdul na mama yake Samia wakaamuru atekwe na kupotezwa kwa kosa la kutabasamu🤔🤔🤔🤔
 
Sio kwa ubaya, jmn hivi mtu akiwa mahabusu harusiwi kuchana nywele au kunyoa nywele
Baba wa watu mbona Wana mwacha awe hivyo, ........

Mimi sija penda 😳
 
Ngoja nijaribu kudodosa haya uliyoandika kwenye bandiko lako lote: Hivi inawezekana hata Samia mwenyewe anafuata tu maelekezo toka juu?
Ni kama nimeuliza swali ambalo kila siku linajibiwa humu JF na kwingineko.
Lakini kweli hilo ndilo jibu sahihi? Kwamba hata Samia anafuata maelekezo tu toka juu?
Leo umeonge kama una akili
 
Nimeazima za kwako, umesahau?
Na ilivyo bahati mbaya, ulizobaki nazo baada ya kuazima hizi nilizotumia hapa; ukawa umebaki huna kitu kichwani!
Ni jambo jema

Kuwa debe tupu Kuna kelele nyingi sana jaza unga hata wa kuazima kupunguza kero
 
Kwenye Filamu ya Godfather II, Kuna scene moja, Raia 'muasi' anajilipua kwenye gari na kuua Polisi wa Dikteta Batista.

Michael Corleone anawaambia Madon wenzie kuwa, 'waasi' watashinda. Wenzake hawakumuamini, usiku ule ule Batista akakimbia nchi. Na castro akatwaa Madaraka.

Hii picha inaeleza ujumbe mkubwa sana. Ukiweza kusoma alama za kisiasa, inakupa ujumbe mzito sana.

WanaCCM, lazima tujitazame upya. Kuna makosa makubwa ya kisiasa tuliyafanya toka 2019, matokeo yake tumeyaona sasa. Kwa miaka Mingi tumekuwa na compromising opposition nchini, we took it for granted, na imezalisha Militant Opposition ambayo inahimiza Mass Democratic actions (MAD).

MAD huwa hazimei siku moja, zinachukua muda kumea na kutoa matunda. Tabasamu la hao askari hapo, ni ishara kuwa Mbegu ya MAD, inaanza chipua mioyoni mwa watu.

Bado tuna muda, tuna muda wa kukaa mezani na Upinzani, bila hila wala ghiriba, tukakubali mabadiliko ambayo yatafanya upinzani nao uwe sehemu ya utawala wa kisiasa.

Unazuiaje watu haki ya kuchagua, halafu tutegemee mambo yawe kawaida tu?
 
Ni jambo jema

Kuwa debe tupu Kuna kelele nyingi sana jaza unga hata wa kuazima kupunguza kero
Na bado hujaelewa, sasa unataka uelezwe vipi ndipo uelewe kilichoandikwa hapo!
 
Lissu anawatetea wao ndo maana wana tabasamu pana

Ila bwana jela kazi anayo yule mzee presha ipo juu mno!
 
Ngoja nijaribu kudodosa haya uliyoandika kwenye bandiko lako lote: Hivi inawezekana hata Samia mwenyewe anafuata tu maelekezo toka juu?
Ni kama nimeuliza swali ambalo kila siku linajibiwa humu JF na kwingineko.
Lakini kweli hilo ndilo jibu sahihi? Kwamba hata Samia anafuata maelekezo tu toka juu?
Naam, mfumo wa maelekezo toka juu ni kapu linalobeba bidhaa safi na chafu.

Kupitia hivyo Samuya huko alikotoka hadi hapa alipofika ni zao na anaendelea kuuishi mfumo huo ndio maana inakua ngumu kuubadili kwa hiyari au wanaotaka kuubadili wanaitwa wahaini maana unawanufaisha kikundi cha watu wachache.
 
Back
Top Bottom