Hata ukibisha kwa sasa, Simba huwezi kuitoa kwenye tatu bora ya Afrika

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
2,784
2,000
Anaandika @exaud_msaka_habari

Huwezi kutaja Timu zako tatu bora Africa kwa sasa kwenye haya Mashindano ukaiacha Simba, tukubali tu hilo kwanza ndio tuendelee kijadili soka.

Ukitaka kupima uwezo wa Simba subiri siku wacheze na Mitimu mikubwa kama hii ndio unaweza kupima.

Bonge moja la Mechi leo, utulivu, Malengo, na kuzingatia wanachoambiwa na Mwalimu ndio kinawafanya Simba wawe bora sana Msimu huu.

Mchezaji mmoja mmoja kila mtu ni Bora kwa upande wake, akikuudhi dakika moja basi ujue dakika tatu zijazo atakufurahisha.

Tunaendelea kujifunza Soka kupitia kwa Chama, tunaendelea kujiona hatujui soka kupitia Chama.

Niliwahi kusema hapa mtu anayejua mpira usimtukane hata akifanya kitu gani, anabakia anajua na kuna Siku atakuonesha.

ALL IN ALL DALILI ZINAONESHA SIMBA HAISHII ROBO FAINALI.

Screenshot_20210403-185250.jpg
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,418
2,000
Sawa mkuu, mwaka wao huu! Wanahitaji pongezi kwa hatua waliyopiga!
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,236
2,000
Hiyo msg ya caf mwishoni naona ka emoji ka ndege yaani aeroplane na kibulungutu cha dola
Dedication
Don Nalimison anazidi tu kupaa kimataifa! Baadaya ngoma yake kali ya I am a Soldier, naona kumbe ana ngoma nyingine ya I am congratulating you!! Hakika DON ni Jabali la muziki Afrika na Duniani kwa ujumla.

Muda si mrefu Malia Obama atamtafuta mwenyewe kwa ajili ya ndoa.
 

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
2,368
2,000
Kamati ya usajili Simba, katika usajili wa msimu ujao TAFADHALI MSIWAONDOE WATU WAFUATAO.
Manula
Kapombe
Hussein
Onyango
Miquisone
Mkude
Bwalya
T.Lwanga
Chama
Kahata
Morison.

Sehemu ya kukazania Ni CENTRAL DEFENDERS na STRIKES.

kiungo na Wing Backs tuko vzr msivuruge
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
33,441
2,000
Kamati ya usajili Simba, katika usajili wa msimu ujao TAFADHALI MSIWAONDOE WATU WAFUATAO.
Manula
Kapombe
Hussein
Onyango
Miquisone
Mkude
Bwalya
T.Lwanga
Chama
Kahata
Morison.

Sehemu ya kukazania Ni CENTRAL DEFENDERS na STRIKES.

kiungo na Wing Backs tuko vzr msivuruge
nakuunga mkono 100% ni kama uko kwenye brain yangu. Wawa ampishe Peter(hakuna haja ya kusajiri tena). Halafu asajiriwe striker hatari ambaye hahitaji trial. Zimbwe Jr aongezewe nguvu yule Manyama wa Namungo anatosha
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
862
1,000
Hao CAF wanatakiwa wajue pia Simba inashika nafasi ya pili kwenye ligi ndani, hivyo watambue kuwa kuna mtemi mwingine anakuja kukinukisha msimu ujao.

Wawe wanaipongeza na Yanga pia, waache upendeleo tutaitisha press wasipoipongeza Yanga kwa kuongoza ligi.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
158,606
2,000
Anaandika @exaud_msaka_habari

Huwezi kutaja Timu zako tatu bora Africa kwa sasa kwenye haya Mashindano ukaiacha Simba, tukubali tu hilo kwanza ndio tuendelee kijadili soka.

Ukitaka kupima uwezo wa Simba subiri siku wacheze na Mitimu mikubwa kama hii ndio unaweza kupima.

Bonge moja la Mechi leo, utulivu, Malengo, na kuzingatia wanachoambiwa na Mwalimu ndio kinawafanya Simba wawe bora sana Msimu huu.

Mchezaji mmoja mmoja kila mtu ni Bora kwa upande wake, akikuudhi dakika moja basi ujue dakika tatu zijazo atakufurahisha.

Tunaendelea kujifunza Soka kupitia kwa Chama, tunaendelea kujiona hatujui soka kupitia Chama.

Niliwahi kusema hapa mtu anayejua mpira usimtukane hata akifanya kitu gani, anabakia anajua na kuna Siku atakuonesha.

ALL IN ALL DALILI ZINAONESHA SIMBA HAISHII ROBO FAINALI.

View attachment 1742385
IMG-20210404-WA0007.jpg
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
54,569
2,000
Kama ukiangalia timu zilizogikisha points nyingi kwenye makundi...

Anyway tusubiri robo fainali itakuja vipi, maana waarabu wapo wengi na ni wale wa Morocco na Tunisia ambao timu zetu za Tanzania hatujazoea sana kukutana nao...
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,236
2,000
Hao CAF wanatakiwa wajue pia Simba inashika nafasi ya pili kwenye ligi ndani, hivyo watambue kuwa kuna mtemi mwingine anakuja kukinukisha msimu ujao.

Wawe wanaipongeza na Yanga pia, waache upendeleo tutaitisha press wasipoipongeza Yanga kwa kuongoza ligi.
Wanatamani hiyo mechi ya mzunguko wa pili wa ligi tarehe 8 ya mwezi Mei, iahirishwe vile!

Ujanja wote wa kucheza ligi ya Mabingwa Afrika huishia wanapokutana tu na timu ya Wananchi na wale wajelajela wa Priaons!
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
13,561
2,000
nakuunga mkono 100% ni kama uko kwenye brain yangu. Wawa ampishe Peter(hakuna haja ya kusajiri tena). Halafu asajiriwe striker hatari ambaye hahitaji trial. Zimbwe Jr aongezewe nguvu yule Manyama wa Namungo anatosha
Sipati picha kule kwa zimbwe angekuwepo asante kwasi......zimbwe kaloga mpaka dogo kakimbia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom