Pole sana mkuu,wengi tunapenda kuishinda zinaa basi tu,hamna sababu ya kujilaumu sasa,maji yameshamwagika hayawezi kuzoleka,uangalie wapi ulianguka na jiangalie usianguke tena biga magoti kwa Mwenyezi Mungu utubu kwa roho na kweli,lakini unawajibika kulinda afya ya mkeo,kama haukuyuima kinga tafuta execuse yoyote ya kutosex na mkeo mpaka utakapokua umejiridhisha kwamba umsafi na hauna ugonjwa wa aina yoyote ile.pole sana kwa mapito mnayopitia mzidi kumuomba na kumshikiria Mungu mtafanikiwa tu,hakuna aliyemtumaini Mungu ambaye alishindwa.
na hapo inabidi apumzike kufanya mapenzi kwa miezi mitatu coz ndo vidudu vinaonekana