Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
1,996
Reaction score
2,017
Jamani naungama yamenikuta mwenzenu du! Yani hapa asubuhi asubuhi nipo safarini toka
mji wa jirani (jina limehifadhiwa) kurudi home na wife hajaenda kazini kila mara ananitumia
meseji mbona sifiki. Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!


Miezi ya karibuni imekuwa ya majanga na majaribu mazito sana kwa ndoa yangu
hata nahisi shetani hataki kabisa tufanikiwe!!(ashindwe kabisa!!). Yani ndugu usiombe upitie hapa.
Sa hivi natoka mji huu nilikoenda kufanya utafiti fulani hivi...Tuko wengi na ndo wote tulikutana mjini hapa baada ya
kutoka kwenye vituo vyetu tukafanya vikao toka jumamosi ili matokeo yasitofautiane sana. Sasa kuna watu waliotufanyia
training kabla hatujaenda ndo walikuja kutusaidia pia kwenye hivi vikao vya tallying. Miongoni mwao alikuwepo dada fulani
ambaye alikuwa kanizoea sana na ghafla. Jumampili baada ya vikao mchana, jioni kila mmoja alielekea kwenye starehe yake.
Mi nikawa naangalia cameroon na tunisia na washkaji.


Yule dada akaja akawa ananiuliza sana maswali ya mpira. Tukapiga stori sana na baada ya mpira nikaona nipande juu
chumbani. Dada kaniuliza mapema hii nalala. Nikamuambia ntakuwa naangalia chochote kwenye tv kisha baadae nitarudi kula.
Akaniuliza kiutani can i come?. Nikamuambia ukaribie kabisa! Ha! Dada wa watu si kaja kweli!


Basi tumekaa kitandani tunaangalia chochote kwenye tv. Mi hali ikawa mbaya (3 weeks sijaonja tunda).
Nikaanza kujifanya kusinzia ili dada ashtuke kama nalala ili aondoke zake. Nikabeep ucngizi ukanipigia kweli!
Nakuja kushtuka saa 10 acbui alarm yangu inanishtua. Kwanza taa na tv zimezimwa na sikuzima nageuka pembeni.
Dada huyu hapa kalala shwari kabisa hata alarm hajasikia! Kama yuko kwake vile! Basi ikabidi nijichunguze kama nimebakwa. Nikakuta niko salama.
Sasa nikajilaza najiuliza huyu ni msichana wa aje sasa? How can u sleep with a man ambaye hata humjui kihivyo. Nimezama
mawazoni nika guswa(alijigeuza). Yani from there akili inakuja kupata akili tumeshamalizana!
 
Kwani wife wako aliwaona? We fika home kamchangamkie na mpatie haki yake kama kawaida; ila kumbuka ukifika nyumbani piga magoti kaombe msamaha kwa Mola wako.
Jamani naungama yamenikuta mwenzenu du! Yani hapa asubuhi asubuhi nipo safarini toka
mji wa jirani (jina limehifadhiwa) kurudi home na wife hajaenda kazini kila mara ananitumia
meseji mbona sifiki. Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!


Miezi ya karibuni imekuwa ya majanga na majaribu mazito sana kwa ndoa yangu
hata nahisi shetani hataki kabisa tufanikiwe!!(ashindwe kabisa!!). Yani ndugu usiombe upitie hapa.
Sa hivi natoka mji huu nilikoenda kufanya utafiti fulani hivi...Tuko wengi na ndo wote tulikutana mjini hapa baada ya
kutoka kwenye vituo vyetu tukafanya vikao toka jumamosi ili matokeo yasitofautiane sana. Sasa kuna watu waliotufanyia
training kabla hatujaenda ndo walikuja kutusaidia pia kwenye hivi vikao vya tallying. Miongoni mwao alikuwepo dada fulani
ambaye alikuwa kanizoea sana na ghafla. Jumampili baada ya vikao mchana, jioni kila mmoja alielekea kwenye starehe yake.
Mi nikawa naangalia cameroon na tunisia na washkaji.


Yule dada akaja akawa ananiuliza sana maswali ya mpira. Tukapiga stori sana na baada ya mpira nikaona nipande juu
chumbani. Dada kaniuliza mapema hii nalala. Nikamuambia ntakuwa naangalia chochote kwenye tv kisha baadae nitarudi kula.
Akaniuliza kiutani can i come?. Nikamuambia ukaribie kabisa! Ha! Dada wa watu si kaja kweli!


Basi tumekaa kitandani tunaangalia chochote kwenye tv. Mi hali ikawa mbaya (3 weeks sijaonja tunda).
Nikaanza kujifanya kusinzia ili dada ashtuke kama nalala ili aondoke zake. Nikabeep ucngizi ukanipigia kweli!
Nakuja kushtuka saa 10 acbui alarm yangu inanishtua. Kwanza taa na tv zimezimwa na sikuzima nageuka pembeni.
Dada huyu hapa kalala shwari kabisa hata alarm hajasikia! Kama yuko kwake vile! Basi ikabidi nijichunguze kama nimebakwa. Nikakuta niko salama.
Sasa nikajilaza najiuliza huyu ni msichana wa aje sasa? How can u sleep with a man ambaye hata humjui kihivyo. Nimezama
mawazoni nika guswa(alijigeuza). Yani from there akili inakuja kupata akili tumeshamalizana!
 
Kama umebeba ugonjwa ukimwambukiza mkeo nani alaumiwe?
 
Najua hapo hukuwa na condomu. Dah ila watu mna moyo,demu hujui background yake unapga kapa??
 
Kama umebeba ugonjwa ukimwambukiza mkeo nani alaumiwe?

Atalaumiwa huyo mwanamke alomtia majaribuni;
Atalaumiwa shetani alompumbaza jamaa hadi kufanya tendo hilo bila condom;
Zaidi ya yote ni kumwobea mshikaji asije akawa kapata madhara kwenye hiyo ngono zembe.
 
Mama PetCash hebu kuja kipande hii usome huu ujumbe
Dah aise mkuu una moyo kujilipua kiasi hicho tena kwa mtu ambaye humjui kabisa wala hujui historia yake
huenda ulijilipua bila hata kuvaa gwanda
 
Last edited by a moderator:
hadithi tamu sana kwa hiyo unaogopa kumwangalia huyo dada ambaye ujamdocha au unawaza utamwangaliaje mke wako?

me sijaelewa kwa hiyo ulizama kwenye mawazo huku unafanya ? au ulizama kwenye mawazo ukajilipua?
 
Ina maana wewe hujawahi kubanwa ukafanywa hivyo hivyo kwa m2 usiyejua background yake? Tuwe wakweli jamani...
Tutor B na akili zako timamu hivi hivi unajilipua bila kuvaa gwanda tena kwa mtu ambaye humjui kabisa
je unajuaje kama ni carrier na hiyo ni kazi yake aise
 
Last edited by a moderator:
[FONT=trebuchet
ms]Jamani naungama yamenikuta mwenzenu du! Yani hapa asubuhi asubuhi
nipo safarini toka [/FONT]

mji wa jirani (jina limehifadhiwa) kurudi
home na wife hajaenda kazini kila mara ananitumia

meseji mbona sifiki. Hata sijui nikifika
namuangaliaje usoni!



Miezi ya karibuni imekuwa ya majanga na
majaribu mazito sana kwa ndoa yangu

hata nahisi shetani hataki kabisa
tufanikiwe!!(ashindwe kabisa!!). Yani ndugu usiombe upitie
hapa.

Sa hivi natoka mji huu nilikoenda kufanya
utafiti fulani hivi...Tuko wengi na ndo wote tulikutana mjini hapa baada
ya

kutoka kwenye vituo vyetu tukafanya vikao
toka jumamosi ili matokeo yasitofautiane sana. Sasa kuna watu
waliotufanyia

training kabla hatujaenda ndo walikuja
kutusaidia pia kwenye hivi vikao vya tallying. Miongoni mwao alikuwepo
dada fulani

ambaye alikuwa kanizoea sana na ghafla.
Jumampili baada ya vikao mchana, jioni kila mmoja alielekea kwenye
starehe yake.

Mi nikawa naangalia cameroon na tunisia na
washkaji.



Yule dada akaja akawa ananiuliza sana
maswali ya mpira. Tukapiga stori sana na baada ya mpira nikaona nipande
juu

chumbani. Dada kaniuliza mapema hii
nalala. Nikamuambia ntakuwa naangalia chochote kwenye tv kisha baadae
nitarudi kula.

Akaniuliza kiutani can i come?.
Nikamuambia ukaribie kabisa! Ha! Dada wa watu si kaja
kweli!



Basi tumekaa kitandani tunaangalia
chochote kwenye tv. Mi hali ikawa mbaya (3 weeks sijaonja tunda).

Nikaanza kujifanya kusinzia ili dada
ashtuke kama nalala ili aondoke zake. Nikabeep ucngizi ukanipigia kweli!

Nakuja kushtuka saa 10 acbui alarm yangu
inanishtua. Kwanza taa na tv zimezimwa na sikuzima nageuka
pembeni.

Dada huyu hapa kalala shwari kabisa hata
alarm hajasikia! Kama yuko kwake vile! Basi ikabidi nijichunguze kama
nimebakwa. Nikakuta niko salama.

Sasa nikajilaza najiuliza huyu ni msichana
wa aje sasa? How can u sleep with a man ambaye hata humjui kihivyo.
Nimezama

mawazoni nika guswa(alijigeuza). Yani from
there akili inakuja kupata akili
tumeshamalizana!

yan apo kwenye akili inakuja kupata akili mmeshamalizana mi ndo sipaelewag kabisa....eb nieleweshe
 
Wala usiwaze we kamwangalie Tu vile unamwangaliaga siku zote.
 
ina maana ulikuwa umelewaa sana kiasi hukumbuki ulichokifanyaa/...na je ukipata virus utafanyaje? ukapime kabla hujafanya lolote na mke wako...chukua tahadhari kabla ya hatariii
 
Jamani naungama yamenikuta mwenzenu du! Yani hapa asubuhi asubuhi nipo safarini toka
mji wa jirani (jina limehifadhiwa) kurudi home na wife hajaenda kazini kila mara ananitumia
meseji mbona sifiki. Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!


Miezi ya karibuni imekuwa ya majanga na majaribu mazito sana kwa ndoa yangu
hata nahisi shetani hataki kabisa tufanikiwe!!(ashindwe kabisa!!). Yani ndugu usiombe upitie hapa.
Sa hivi natoka mji huu nilikoenda kufanya utafiti fulani hivi...Tuko wengi na ndo wote tulikutana mjini hapa baada ya
kutoka kwenye vituo vyetu tukafanya vikao toka jumamosi ili matokeo yasitofautiane sana. Sasa kuna watu waliotufanyia
training kabla hatujaenda ndo walikuja kutusaidia pia kwenye hivi vikao vya tallying. Miongoni mwao alikuwepo dada fulani
ambaye alikuwa kanizoea sana na ghafla. Jumampili baada ya vikao mchana, jioni kila mmoja alielekea kwenye starehe yake.
Mi nikawa naangalia cameroon na tunisia na washkaji.


Yule dada akaja akawa ananiuliza sana maswali ya mpira. Tukapiga stori sana na baada ya mpira nikaona nipande juu
chumbani. Dada kaniuliza mapema hii nalala. Nikamuambia ntakuwa naangalia chochote kwenye tv kisha baadae nitarudi kula.
Akaniuliza kiutani can i come?. Nikamuambia ukaribie kabisa! Ha! Dada wa watu si kaja kweli!


Basi tumekaa kitandani tunaangalia chochote kwenye tv. Mi hali ikawa mbaya (3 weeks sijaonja tunda).
Nikaanza kujifanya kusinzia ili dada ashtuke kama nalala ili aondoke zake. Nikabeep ucngizi ukanipigia kweli!
Nakuja kushtuka saa 10 acbui alarm yangu inanishtua. Kwanza taa na tv zimezimwa na sikuzima nageuka pembeni.
Dada huyu hapa kalala shwari kabisa hata alarm hajasikia! Kama yuko kwake vile! Basi ikabidi nijichunguze kama nimebakwa. Nikakuta niko salama.
Sasa nikajilaza najiuliza huyu ni msichana wa aje sasa? How can u sleep with a man ambaye hata humjui kihivyo. Nimezama
mawazoni nika guswa(alijigeuza). Yani from there akili inakuja kupata akili tumeshamalizana!
Pole sana mkuu,wengi tunapenda kuishinda zinaa basi tu,hamna sababu ya kujilaumu sasa,maji yameshamwagika hayawezi kuzoleka,uangalie wapi ulianguka na jiangalie usianguke tena biga magoti kwa Mwenyezi Mungu utubu kwa roho na kweli,lakini unawajibika kulinda afya ya mkeo,kama haukuyuima kinga tafuta execuse yoyote ya kutosex na mkeo mpaka utakapokua umejiridhisha kwamba umsafi na hauna ugonjwa wa aina yoyote ile.pole sana kwa mapito mnayopitia mzidi kumuomba na kumshikiria Mungu mtafanikiwa tu,hakuna aliyemtumaini Mungu ambaye alishindwa.
 
Wabongo kwa kupenda chini hawajambo,sasa huu uzi utakimbiza balaa.
Ngoja mie nikajenge taifa kwanza.
 
Back
Top Bottom