Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

Pole sana mkuu,wengi tunapenda kuishinda zinaa basi tu,hamna sababu ya kujilaumu sasa,maji yameshamwagika hayawezi kuzoleka,uangalie wapi ulianguka na jiangalie usianguke tena biga magoti kwa Mwenyezi Mungu utubu kwa roho na kweli,lakini unawajibika kulinda afya ya mkeo,kama haukuyuima kinga tafuta execuse yoyote ya kutosex na mkeo mpaka utakapokua umejiridhisha kwamba umsafi na hauna ugonjwa wa aina yoyote ile.pole sana kwa mapito mnayopitia mzidi kumuomba na kumshikiria Mungu mtafanikiwa tu,hakuna aliyemtumaini Mungu ambaye alishindwa.

atajiridhisha lini......maana anaweza kwenda kupima kesho yuko fresh

wakati saa nyingine wanashauri miezi mi 3 urudie tena ili kuhakiki usalama wake

ye miezi yote hiyoo atakuwa anampa excuse gani.ukute na mkewe huko ana UGWADU ile

mbaya anasubiri Husband arudi wacheze libeneke..........
 
Wabongo kwa kupenda chini hawajambo,sasa huu uzi utakimbiza balaa.
Ngoja mie nikajenge taifa kwanza.

kisukari kinakunyemelea na mdogo wake presha.
Pole sana
 
wife si nae ni member wa Jf habari imeisha hapa naona jinsi ndoa inavyobadilika kua ndoana dah hatari kweli
 
yaani umezini unajifanya hujui dawa yenu watu wa jinsi hii ni kukuta jamaa limeinama juu ya mkeo halafu linajituma kwelikweli.........apandacho mtu ndicho atakachovuna.
 
Au uliamua kulipizia zile hisia zako kuwa wife analiwa na best childhood friend wake? I saw it coming.
 
inshu kama hii inapotokea tafuta hospital unaongea na dokta anakupa dawa zile wanazopewa watu waliobakwa ili kuzuia maambukizi
 

Sasa nikajilaza najiuliza huyu ni msichana wa aje sasa? How can u sleep with a man ambaye hata humjui kihivyo.

Hata yeye atakuwa nashangaa huko alipo, mwanaume anawezaje kulala na mchuchu halafu abdala kichwa wazi asilete tabu yoyote!!!
 
Au uliamua kulipizia zile hisia zako kuwa wife analiwa na best childhood friend wake? I saw it coming.
Si tabia yangu kabisa....Seriously nna mawazo hata sijui kama nitaexist siku moja bila kumfungukia wife. Na akienda home sasa hivi sijui kama atarudi
 
Cheki mwili wako vizuri kama hauna hata tundu la sindano. Usikote keshakuchoma hahahaha, natania mkuu.

What you did was wrong ila nashukuru Mungu haukulala nae(haukufanya nae mapenzi namaanisha). Mkeo usimwambia ILA usirudie na kama una namba ya huyo dada usiwasiliane nae.
 
Inabid asafir tena kikazz baada ya miez mi3 ukachek afya ili kumlinda mkeo
 
Cheki mwili wako vizuri kama hauna hata tundu la sindano. Usikote keshakuchoma hahahaha, natania mkuu.

What you did was wrong ila nashukuru Mungu haukulala nae(haukufanya nae mapenzi namaanisha). Mkeo usimwambia ILA usirudie na kama una namba ya huyo dada usiwasiliane nae.
We ujamuelewa jmaa kafanya tene nyama kwa nyama na kapiga 3
 
Hata yeye atakuwa nashangaa huko alipo, mwanaume anawezaje kulala na mchuchu halafu abdala kichwa wazi asilete tabu yoyote!!!

hii ndio ilimcost, kwamba atanionaje nisipo mdo. Honestly mimi nikilala na mwanaume asiniguse, nitamuona ndio MWANAUME halisi maana my own definition ya mwanaume halisi ni yule anaweza kucontrol hisia zake, ni yule anayejua anachokifanya ni yule anayeamua nini cha kufanya na nini asifanye; ni yule ambaye hahamishii lawama au mapungufu yake kwa mtu mwingine.
 
Back
Top Bottom