Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

Hata sijui nikifika namuangaliaje usoni!

Mwanaume kuchiti mara ya kwanza ni sawa na demu kutolewa bikra... Hiyo kumbukumbu haiishi...
 
mkuu ulifanya vema kujichunguza wengine wanakua shemale.
 
yan apo kwenye akili inakuja kupata akili mmeshamalizana mi ndo sipaelewag kabisa....eb nieleweshe

akili huwa inahamia kwenye kichwa cha chini ambacho kwa kawaida hakina ubongo wa kufikiria mara mbili mbili..........
 
wadada nao wana ukwasi.
Raha ya kumpa mtu tundi umsumbue sumbue kidogo.
Khaa we hujaguswa umeshapanua.
Munatutia aibu

wengine ukileta usumbufu wa sitaki nataka kwa dunia ya sasa tunakuona mzugaji na mshamba fulani hivi........... mvuto unapotea potea vile............
 
umefanya kosa kubwa sana kutotimiza majukumu yako na viungo vyako
 
wengine ukileta usumbufu wa sitaki nataka kwa dunia ya sasa tunakuona mzugaji na mshamba fulani hivi........... mvuto unapotea potea vile............

ndo maana mie npo na washamba wenzangu watu milimami.
Easy come easy go
 
Mkuu,muda wote huo umekaa na unakuja kula tunda saa kumi alfajiri!!!!Hapo lazima ujilaumu.
Ila poa tu,vaa pichu kamanda rudi kwa my wife wako kuendeleza libeneke.


"Nlikuwepo":bolt:
 
PetCash swahiba kama ungeniona nilivyolowa!!!!!utafikiri mi ndo wewe au huyo mkeo nimesikitika sana mkuu kwa jinsi inavyoonyesha kuwa umekuwa mtu wa principles sikuzote hasa linapokuja swala la wewe na ndoa yako,dahhh mkuu ungejua ungemkatalia huyo mdada kuja,na ujue huyo mdada ni hatari kama amekosa nerves za kulala kitadani na wewe bila hata mazoea ya karibu!!!!!!!!!!!ila ninge kwa sasa its useless so kwanza pole sana lakini sasa angalia usije ukaiua dhamiri yako kama vipi mueleze mkeo kilichojiri na uwe tayari kupokea lolote ikiwa ni pamoja na kuzabwa makofi na maneno makali(hiyo ni kawaida as kumegewa tunda lako inauma jamani)kama amekuwa akikuamini sikuzote huenda atakuelewa na asipoelewa tafuta msaada wa watu wengine na uache muda upite hali inaweza kuwa shwari tena.
n:b kueleza ukweli kutakufanya uishi kwa amani moyoni mwako na pia uishi na mkeo bila kuumia kwa kujua umemficha jambo zito kama hilo na pia kukuepusha kurudia tena kosa lako,kila la kheri mkuu.
 
Last edited by a moderator:
PetCash swahiba kama ungeniona nilivyolowa!!!!!utafikiri mi ndo wewe au huyo mkeo nimesikitika sana mkuu kwa jinsi inavyoonyesha kuwa umekuwa mtu wa principles sikuzote hasa linapokuja swala la wewe na ndoa yako,dahhh mkuu ungejua ungemkatalia huyo mdada kuja,na ujue huyo mdada ni hatari kama amekosa nerves za kulala kitadani na wewe bila hata mazoea ya karibu!!!!!!!!!!!ila ninge kwa sasa its useless so kwanza pole sana lakini sasa angalia usije ukaiua dhamiri yako kama vipi mueleze mkeo kilichojiri na uwe tayari kupokea lolote ikiwa ni pamoja na kuzabwa makofi na maneno makali(hiyo ni kawaida as kumegewa tunda lako inauma jamani)kama amekuwa akikuamini sikuzote huenda atakuelewa na asipoelewa tafuta msaada wa watu wengine na uache muda upite hali inaweza kuwa shwari tena.
n:b kueleza ukweli kutakufanya uishi kwa amani moyoni mwako na pia uishi na mkeo bila kuumia kwa kujua umemficha jambo zito kama hilo na pia kukuepusha kurudia tena kosa lako,kila la kheri mkuu.
hapa unaweza twanga talaka 3 kwa gafula
 
khaaaaaaaaa sasa ndugu yangu unataka akae kimya au unamshaurije eit?au we ungekaa kimya?mi naona bora aseme ukweli ili roho yake isizidi kumuuma na akae kwa amani vinginevyoi ni majanga.
hapa unaweza twanga talaka 3 kwa gafula
 
Ukimwi huu hauwezi kwisha aisee
Haya kila la heri kwa mama petcash
 
hii ndio ilimcost, kwamba atanionaje nisipo mdo. Honestly mimi nikilala na mwanaume asiniguse, nitamuona ndio MWANAUME halisi maana my own definition ya mwanaume halisi ni yule anaweza kucontrol hisia zake, ni yule anayejua anachokifanya ni yule anayeamua nini cha kufanya na nini asifanye; ni yule ambaye hahamishii lawama au mapungufu yake kwa mtu mwingine.

Heheh si ndio hapo, ndugu yetu naona anajishtukia sijui anaogopa ataonekana sio ridhiki!!!
 
Mama PetCash hebu kuja kipande hii usome huu ujumbe
Dah aise mkuu una moyo kujilipua kiasi hicho tena kwa mtu ambaye humjui kabisa wala hujui historia yake
huenda ulijilipua bila hata kuvaa gwanda
Mr. Rocky, huo ndo ukweli. Halafu asingiziwe shetani, mbonamnamuonea sana shetani
 
Jamani, its early morning, kuna baridi nimeguswa na mkono wa moto. Mi nifanyeje? I am only human.
Nashangaa kilichotokea mpaka sasa sipati jibu. Mi si mzinzi ila sasa sa hivi ndo nafahamu kuwa ni kazi hayo mambo.
I know ni rahisi kuninyooshea kidole lakini ndo nshalikoroga sasa.
Wife sijamfanya chochote na kaenda hadi kazini jinsi alivyo na hasira.
Yani msitukane mamba kabla mto haujavukwa, it can happen to u too. Its terrible for me too


Au uliamua kulipizia zile hisia zako kuwa wife analiwa na best childhood friend wake? I saw it coming.

Hata yeye atakuwa nashangaa huko alipo, mwanaume anawezaje kulala na mchuchu halafu abdala kichwa wazi asilete tabu yoyote!!!

Ooooh.... Masikini Mrs. PetCash, iwapo yule dada alikuwa na maambukizi ya VVU na mtoa mada akapata maambukizo it.means na mkeo naye atapata maambukizo....

Ndio maana tunaambiwa sio wote walioathirika walikuwa viwembe. Wengine wameambukizwa kwa ukware wa waume/wake zao!!!

Pole sana.... Daima majuto ni mjukuu!!!
 
Back
Top Bottom