Hata mimi nakubaliana huyu mchungaji

Hata mimi nakubaliana huyu mchungaji

Lazima uelewe kwamba huyo mchungaji hajamuoa huyo mwanamke. Bali alikuwa mchepuko wake kwa hivyo kaamua kumleta kwenye ndoa yake.
 
Ndio ukweli wa hiyo stori kaifuatilie. Bora angefunga ndoa, yeye kabeba mchepuko wake na kuuleta kwenye ndoa. Na wanalala kitanda kimoja. Hiyo si ni threesome. Kafuatilie mahojiano yao you tube.
Link 🔗
 
Kwani Kijakazi anasemaje ,hapo mmeiga waislamu😅😅😅 watu waoe tu maana wana vitendea kazi

usichokifahamu labda, black americans ni communists na wengi ni muslims, ndiyo maana kuna nation of islam, nation of islam ilianzishwa (btw ilianzishwa na mzungu communist kwa ajili ya black people) ili ku-destroy USA from within, black amerikan wanatumika ku-destroy USA, wanaochagua muslims in the USA ni black americans, btw kuna >40 million black american in the USA na wengi wao communists, halafu wanashangaa kwa nini wazungu wanachukia black people, ni kwa sababu hiyo na siyo rangi, black people are used to destroy their country na hakuna kitu wanaweza kuwafanya kwa maana wamezaliwa huko.

communists hate black people ...
 
Wafalme na manabii kuwa na wake haiamanishi ni Sheria ya Mungu kutoa wake wengi. Daudi alizini, Suleiman alizini nk, je nasisi tuzini kisa Daudi na Suleiman walizini?. Biblia ipo wazi, ndoa ni ya mke Mmoja na kama unaweza kujizuia na tamaa ruksa kutokuoa.
Kwanza tangu lini mitume wakazini? Ukristo unawachafua sana Mitume wa Mungu
 
usichokifahamu labda, black americans ni communists na wengi ni muslims, ndiyo maana kuna nation of islam, nation of islam ilianzishwa (btw ilianzishwa na mzungu communist kwa ajili ya black people) ili ku-destroy USA from within, black amerikan wanatumika ku-destroy USA, wanaochagua muslims in the USA ni black americans, btw kuna >40 million black american in the USA na wengi wao communists, halafu wanashangaa kwa nini wazungu wanachukia black people, ni kwa sababu hiyo na siyo rangi, black people are used to destroy their country na hakuna kitu wanaweza kuwafanya kwa maana wamezaliwa huko.

communists hate black people ...
😅😅😅😅😅
 
Mzee wa kanisa kazuiwa kuoa wake wengi,mosi kwasababu asilipe kanisa mzigo wa kuhudumia familia yake,hiyo ndio sababu kubwa

Hata mzee wa Upako alilizungumiza hili,hata maandiko yapo hivyo

. "1 Timotheo 3:2
“Basi imempasa askofu awe mtu asiyelaumika, mume wa mke mmoja, mwenye kiasi na busara, mtu wa utaratibu, mkaribishaji, ajuaye kufundisha.”


Lakini hao nao ambao hawaoi kabisa,je wameambiwa na nani? Nikimaanisha wakatoliki

Kwa maana nyingine wakristo ni watu wakujiamulia tu mambo,nomaa!
 
Mzee wa kanisa kazuiwa kuoa wake wengi,mosi kwasababu asilipe kanisa mzigo wa kuhudumia familia yake,hiyo ndio sababu kubwa

Hata mzee wa Upako alilizungumiza hili,hata maandiko yapo hivyo

. "1 Timotheo 3:2
“Basi imempasa askofu awe mtu asiyelaumika, mume wa mke mmoja, mwenye kiasi na busara, mtu wa utaratibu, mkaribishaji, ajuaye kufundisha.”


Lakini hao nao ambao hawaoi kabisa,je wameambiwa na nani? Nikimaanisha wakatoliki

Kwa maana nyingine wakristo ni watu wakujiamulia tu mambo,nomaa!
Uzuri Biblia ina kila kitu ndugu hata ukisoma 1Wakorontho 7, ukisoma yote inaopata vizuri, ni mume mmoja na mke mmoja
 
😅😅😅😅😅

fikiria hilo, USA ni modern Christian country au tuseme ilianzishwa kwenye hiyo misingi halafu black amerikan anawaambia na kuwafundisha black americans waoe mke zaidi ya 1 in the 21st century wakati hata arabs (saudi arabia polygamy ni <2% i.e wanaume wa saudi arabia wenye mke zaidi ya mmoja ni <2% , ni chini ya asilimi 2 ya wanaume wote wa saudi arabia na kati ya hiyo 2% zaidi ya 50% ni wahamiaji ktk poor muslim countries hivyo idadi ya native saudi arab men wenye mke zaidi ya 1 ni kama 1% )wenyewe hawafanyi hivyo tena.

sasa niambie kama siyo chuki dhidi ya black people ni nini? wanataka (communists) black people wabakie backward, kwani kama polygamy ingekuwa ni bora kwa maisha ya leo basi >80% ya muslim arabs wangefwata polygamy lkn ni chini ya 5% ya arabs ndiyo wanafwata polygamy, sasa unafikiri ni kwa nini? na kama muslim arabs wanakataa polygamy kwa nini iwe promoted kwa black people? na kwa nini sisi tu kwa maana dunia nzima hakuna jamii ambayo polygamy iko promoted, japanese dont do it, chinese dont do it, indians dont practice it, iranians hawafwati, vietanamese hawafwati polygamy, raisi Mwinyi wa zanzibar ana mke 1, sasa kwa nini inakuwa promoted kwa black people? kama is the best way to live why not in china?

communists hate black people ...
 
fikiria hilo, USA ni modern Christian country au tuseme ilianzishwa kwenye hiyo misingi halafu black amerikan anawaambia na kuwafundisha black americans waoe mke zaidi ya 1 in the 21st century wakati hata arabs (saudi arabia polygamy ni <2% i.e wanaume wenye mke zaidi ya mmoja ni <2% , ni chini ya asilimi 2 ya wanaume wote wa saudi arabia na kati ya hiyo 2% 50% ni wahamiaji ktk poor muslim countries hivyo idadi ya native saudi men weye mke zaidi ya 1 ni kama 1% )wenyewe hawafanyi hivyo tena, sasa niambie kama siyo chuki dhidi ya black people ni nini? anataka black people wabakie back ward, kwani kama polygamy ingekuwa ni bora kwa maisha ya leo basi >80% ya muslim arabs wangefwata polygamy lkn ni chiini ya 5% ya arabs ndiyo wanafwata polygamy, sasa unafikiri ni kwa nini`?

communists hate black people ...
😅😅😅😅😅😅😅😅😅😅
 
Uzuri Biblia ina kila kitu ndugu hata ukisoma 1Wakorontho 7, ukisoma yote inaopata vizuri, ni mume mmoja na mke mmoja
Basi maandiko yenu yanagongana,sasa kuondoa utata na kujua kipi sahihi,tunarudi nyuma je, historia nyuma inasemaje?

Historia inasema huko nyuma wanaume walikuwa na wake wengi,je waume wa leo hawana nguvu ya kiume mpaka Mungu akasema waoe mke mmoja?

Jibu hapana! Kwakuwa hata waislamu nao wameruhusiwa wake wanne?

Je mungu hajui anachofanya?

Jibu hapana!
 
Yes, nina uhakika ukisoma Mwanzo 23 Sara amefariki, Mwanzo 24 Ibrahim anamuagiza Eliezeri kumtakia Isaka mke, then Mwanzo 25 Ibrahim anamuoa Ketura
So ilikuwa baada ya Sara kufa
Hapana hii si kweli kabisa unapotosha.

Ibrahim alishauriwa na mke wake Sarah aoe kijakazi na ndipo huyo kijakazi akamzaa mtoto Ismael na baada ya miaka kama 13 hivi ndipo Sarah akamzaa Isaka.

Wewe unasoma biblia ya wapi.
 
Back
Top Bottom