econonist
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 25,513
- 40,770
Wanapigana Threesome. Maana huyo sio mke wa ndoa ni kama nyumba ndogo unaileta nyumbani.Kivip
Wanapigana Threesome. Maana huyo sio mke wa ndoa ni kama nyumba ndogo unaileta nyumbani.Kivip
Akili yako imefikia ukomo wa kufikiria.threesome hiyo wanaelewana
utakuta mtu na rafiki yake
Kasome hiyo stori vizuri. Hao wanapigana ThreesomeWapinga kristo ndio hao wanaosema mwanamume awe na mke mmoja.
Nabii Suleiman kufanya ujinga ndio Mungu karuhusu?. Kwa hivyo kwa sababu Saudi alizini hivyo wote tuzini?. Someni Biblia vizuri.Hizo unazosema ni sheria za kanisa siyo sheria Mungu.
Kumbuka nabii Suleiman alikuwa na wake 60-100
Upotoshaji uko wapi?Acha upotoshaji.
wewe ndo imefikia ukome panua akili yako ujue nini kinaweza kufanyikaAkili yako imefikia ukomo wa kufikiria.
Wapi Mungu aliwaruhusu waoe wake wa wawili? Kisa Saudi Katoa wake wawili ndio Mungu karuhusu?.Yakobo,Abraham Suleiman hao wote walikuwa na mke zaidi ya mmoja.
Mungu aliyewaruhusu hao kuwa na wake wengi ni yupi na mungu mnayemtumia nyinyi kukataza wake wengi ni yupi?
Huyo mdogo Zaidi.Chuma ya pili ni ipi hapa
Kwani nje ya maneno ya Paulo andiko gani Mungu kakataza kuoa wake wawili?Wapi Mungu aliwaruhusu waoe wake wa wawili? Kisa Saudi Katoa wake wawili ndio Mungu karuhusu?.
Unajua mazingira ya Ibrahim kuwa na mke wa pili? Au wewe mke wa pili unaelewaje.Ibrahim alikuwa na wake wawili
Hili ndio jibu.Kweli mkuu, hata
Jacob alikuwa nao... Zamani za ujinga MUNGU alijifanya hazioni.
Kwa hivyo Mungu ndio alimwambia aoe hao wanawake wote? Mwishowe ilikuwaje? Sio Kila ujinga aliofanya Nabii Mungu karuhusu.Achana na huyo Ibrahim.
Kuna mwamba anaitwa Suleiman.
Yeye alikuwa na wake 700 na masuria 300.
Kwa hivyo huyo mchungaji kufanya three some ndio unaita wengine wajinga? Punguzeni dhihaka kwenye Imani za watu kisa kichaa Mmoja kaamua kucheza porno.Nyie ndo mnafata ujinga wenu wa kanisa
Ndio ukweli wa hiyo stori kaifuatilie. Bora angefunga ndoa, yeye kabeba mchepuko wake na kuuleta kwenye ndoa. Na wanalala kitanda kimoja. Hiyo si ni threesome. Kafuatilie mahojiano yao you tube.Akili yako imefikia ukomo wa kufikiria.
Mtume aambiwe na nani kama sio Mungu aliyemtuma?Kwa hivyo Mungu ndio alimwambia aoe hao wanawake wote? Mwishowe ilikuwaje? Sio Kila ujinga aliofanya Nabii Mungu karuhusu.
Wafalme na manabii kuwa na wake haiamanishi ni Sheria ya Mungu kutoa wake wengi. Daudi alizini, Suleiman alizini nk, je nasisi tuzini kisa Daudi na Suleiman walizini?. Biblia ipo wazi, ndoa ni ya mke Mmoja na kama unaweza kujizuia na tamaa ruksa kutokuoa.Upotoshaji uko wapi?
Kwenye biblia kuna mitume na wafalme kibao waliokuwa na wake wengi.
Au hujui?
Baadae matapeli kina Paulo ndio wakaja na hadithi za kutokuoa au ukitaka basi uoe mke mmoja.
Huyo analazimisha ujinga. Mtu kamleta mchepuko wake kwenye ndoa, kama sio three some ni Nini? Maana hiyo sio ndoa.wewe ndo imefikia ukome panua akili yako ujue nini kinaweza kufanyika
Jibu kwanza swali langu, ni wapi Mungu alimruhusu Ibrahim au Suleiman kutoa wake wengi? Jibu kwanza. Halafu nitajibu swali lako kwa ufasaha Zaidi.Kwani nje ya maneno ya Paulo andiko gani Mungu kakataza kuoa wake wawili?
Unaruka sana. Ni wapi Mungu aliwaruhusu waoe wake wengi? Unaelewa maana ya kuona wake wengi?Mtume aambiwe na nani kama sio Mungu aliyemtuma?
Au unahisi Abraham ni sawa na tapeli Paulo?
Halafu hata kama mwisho wa kuoa wake wengi ukiwa mbaya haiondoi ruhusa ya kuoa wake wengi.
Kuna watu wangapi wanaoa mke mmoja na huyo huyo mke mmoja wanaishia pabaya?
Nabii Luti(lot) alioa mke mmoja tu.
Je mwisho wake ilikuwaje?