Hata kama! Hapa sijipendekezi!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kama! Hapa sijipendekezi!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Beso, Jan 18, 2012.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nasepa kandokando bila salamu! thumb_women_drivers02.jpg
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    kama ni mkeo utasepa
    na hapo kama umemkuta katika hatari na unajua hapo ni sehemu ambako kuna uwezekano wa yeye kudhurika huwezi kumwacha
    Kuna mazingira kwa kweli unakutana na hatari na hapo huwezi kukimbia kutoa msaada
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,237
    Likes Received: 5,408
    Trophy Points: 280
    mmmh!na vitz yangu hapo nitamsaidiaje!!mi nageuza nabadili na njia!
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kabisa yan hata four wheel haitoi ki2 hapo mmh.
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    cheki hapo kwenye kioo cha mlango wa nyuma kuna jamaa ana mpiga picha huyo mwanamke..! so ukijipendekeza hapo utakua wa pili..!
     
Loading...