GE2025 Hata Chadema ilianza kama CHAUMMA na ilipandishwa na makapi ya CCM

GE2025 Hata Chadema ilianza kama CHAUMMA na ilipandishwa na makapi ya CCM

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
Wapo wanaojaribu kuvibeza vyama vidogo vya upinzani mfano CHAUMMA wakisahau kuwa walianza kinyonge na walipata umaarufu wao kupitia makada waliohama CCM.

29 OKTOBA Saa kuminambili asubuhi nitakuwa kwenye mstari tayari kabisa kuipiga kura yangu.
 
Back
Top Bottom