Hasheem Thabeet naona Oklahoma namba yake imeshachukuliwa na yoso


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160


Tulijadili sana kuhusu huyu kijana siku za nyuma huko na kujaribu kumshauri ajitahidi kujituma, sasa hali halisi katika timu yake ni kuwa bench kila mechi maana namba yake imechukuliwa na yoso mmoja ambaye ameibukia mpya katika liki mwaka huu toka chuoni, nafasi yake center huwa ya wachezaji wawili wa kupokezana, waliopo wanatosha, Hasheem anaonekana kubaki meza ya ufundi akisubiria kipindi cha dirisha dogo kuuzwa kama kutakuwa na timu itakayokuwa tayari kumpokea. Anatakiwa aondokane na mfumo wa uchezaji wa ridhaa, huko ni kujituma kwa kwenda mbele tu.
 
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
695
Likes
461
Points
80
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
695 461 80
Kinachomsumbua Hasheem ni ushamba na kujifanya black American. We angalia hâta zungumza yake. Mshamba sana huyu kijana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,073
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,073 280
Hivi kumbe bado yupo huyo dogo....!?!
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
14,002
Likes
4,481
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
14,002 4,481 280
Kinachomsumbua Hasheem ni ushamba na kujifanya black American. We angalia hâta zungumza yake. Mshamba sana huyu kijana.
I like ur name bloke!! kamojatu
Watu wengi wakienda huko ulaya au amerika huwa wana jiona wamechenji kimaisha mi wananikera sana. Ni ishara ya ushamba na upumbafu.

Ingekuwa ni hivyo hawa ndugu zetu aboriginals wangekuwa wazungu(australian indeginous). Lakini huez amini, hawana mpango na wazungu wala kujisemesha "u know", "yes yes" walaaa wao ni kinyumbani tu. Sasa sisi unakuja 2-3years una lafudhi ya kizungu 😃😃😃😃😃 USHAMBA
 
Last edited by a moderator:
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
695
Likes
461
Points
80
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
695 461 80
Dogo hajatulia kabisa mkuu Jerrymsigwa. Ana ubrazamen maandazi.
 
Last edited by a moderator:
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,082
Likes
2,911
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,082 2,911 280
yaani huyu akija bongo anajiona sparo ushamba umemzidi ukiangalia yule waliopanda wote anaitwa griffin dogo anajitahidi sana lkn huyu akishaenda kuonana na rais kajiona kamaliza. jipange.
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
msimponde hamjui anapitia mangapi kumbukeni ni mwafrika tn mtz unadhani US wanajali chochote kuhusu yeye, hebu badilikeni ilikuwa bahati yake kuwa NBA ila kuwa kila kitu ni tofauti
 
Ukoo Flani

Ukoo Flani

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
156
Likes
4
Points
35
Ukoo Flani

Ukoo Flani

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
156 4 35
msimponde hamjui anapitia mangapi kumbukeni ni mwafrika tn mtz unadhani US wanajali chochote kuhusu yeye, hebu badilikeni ilikuwa bahati yake kuwa NBA ila kuwa kila kitu ni tofauti
Hata Dikembe Mutombo alikuwa mwafrika (mkongomani)
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,485
Likes
2,819
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,485 2,819 280
Dogo ndie mchezaji mrefu kuliko wote NBA kwa sasa.
Dogo anaweza kucheza defense kumshinda hata Roy Hibbert.
Dogo ana so much potential. He's a diamond in the rough, and it's just a matter of time before he can unleash his enormous basketball IQ
 
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
4,823
Likes
1,065
Points
280
Age
99
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
4,823 1,065 280
negative, negative, negative. Wabongo bwana kila siku ni negatives. Losers.
 
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
4,823
Likes
1,065
Points
280
Age
99
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
4,823 1,065 280
yaani huyu akija bongo anajiona sparo ushamba umemzidi ukiangalia yule waliopanda wote anaitwa griffin dogo anajitahidi sana lkn huyu akishaenda kuonana na rais kajiona kamaliza. jipange.
Wish it was you huh? Acha wivu wa muuza mkaa hahahaha
 
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Likes
629
Points
280
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 629 280
negative, negative, negative. Wabongo bwana kila siku ni negatives. Losers.
Ndio matatizo ya wengi hawajitizami wao wamefikia wapi? rahisi kumkosoa wa Mbele ya macho yako bora mtu umkosoe unayemjua unajuwana naye karibu kuliko unayemuona kwenye screen hamjui feeling zake na kipi kimempata. Hasheem hatuna tunachomdai watanzania hajapelekwa na serikali mpeni pumzi.
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
10
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 10 0
Hasheem ni limbukeni. Amepata opportunity nzuri sana kaichezea. Badala ya kwenda kujifua summer camp kila mwaka anakuja bongo to show off and party. He deserves to be benched manake kiwango duni.
 

Forum statistics

Threads 1,263,528
Members 485,918
Posts 30,155,293