Harusi zingine .....................


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Hivi huyu jamaa alikuwa nanafanya nini huko

486370_570979829585176_1178926471_n.jpg
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Recycle stuff!
Hii ishajadiliwa sana hapa ndani. Kipindi hicho ulikuwaga Ushirombo nn?
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Recycle stuff!
Hii ishajadiliwa sana hapa ndani. Kipindi hicho ulikuwaga Ushirombo nn?
mimi nimeikuta leo ndo maana nikauliza, si unajua hii sio ajira kuwa kila saa niko humu PkaJimmy
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Uzi umefungwa...........................
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top