Harusi kuanza kulipiwa kodi

Hapa ndio nilikuwa napasubiria ..matumizi yasiokuwa Na ulazima ndio haya hapa .. Harusi milioni 20 halafu nyumba huna khaaa!!!
 
Hapa ndio nilikuwa napasubiria ..matumizi yasiokuwa Na ulazima ndio haya hapa .. Harusi milioni 20 halafu nyumba huna khaaa!!!
Na shule mitaani hazina madawati...tunasubiri serikali...
Ukiambiwa mtoto wa Fulani anaoa unatafuta laki mbili...kodi tu,,,hakuna namna wabongo tumezidi kupati
 
Mbona Prof Tibaijuka amekaliwa kooni alipie kodi 'zawadi' alopewa na kaka yake hatukushangaa...
Ni kodi tu hakuna namna
 
na hata harusi zenyewe naona siku hizi ni kama hazipo, kulinganisha na miaka kumi iliyopita, maana kila week end mitaa ya mjini na hata kule kwenye fukwe za bahari ilikuwa ni kuonyeshana uwezo wa kifedha
 
Hey maana yake hawalipi kodi ?
Ndiyo wengi hawalipi kodi kabisa.

Wenye kumbi kubwa wapo wanaolipa kwa sasa lakini kuna ujanja ujanja. Kodi inakatwa kwenye advance payment tu. Inabidi TRA wawe na kitengo kidogo cha kumbi za starehe. Wajue zipo wapi na zinatoza kiasi gani na ikiwezekana wawe na EFD
 
Bora kabisa zimekuja kadi tatu za kuichangia kila moja ni 50000/=

Very interesting
 
ila kuna ukweli katika hili, Gadhaf alikua anafund ndoa hawa wanadiscoury
 
nimeongeza sababu ya kutokuoa
waheshimiwa njooni hadi huku kwenye mahari mkate 18 yenu
Mtu unaanziwa mahari 3mill bwana...utasema unanunua shamba,mwanamke mwenyewe mkifika huko nyumbani anakuwa tena pasua kichwa basi shida tupu...ikianzishwa sheria hii wazee watakuwa wanaanzia angalo lak5 mkipunguziana punguziana mpaka 150/180 basi burdaani mtu unajitwalia jiko.
 
Ila michango ilizidi aisee...eti singo hadi elfu 80 au laki 1...ukitoa 50 asante khaaa...huku ni kuwatenga wasionacho..
wengine mpk ndg zao wanawanyima kadi kisa hajachanga...wakate tu kodi..mbona wakenya hawachangishi harusi zao kwanza wanakushagaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…